Update payment của các Network : Wall , Banner...

Status
Not open for further replies.
không chit pin submit thì làm cái gì khác ở adshift =)), ngây thơ vãi
em chỉ làm email submit vs download thôi nè bác, vừa mới đc pay :binhsua09:. cơ mà mấy bác chém mấy con PIN tận 3k nó ko pay là phải rồi :binhsua04:. Bác coi Payment ID là bao nhiêu, nó pay lần lượt đó, em 451 được pay tối hôm qua rồi

không chit pin submit thì làm cái gì khác ở adshift =)), ngây thơ vãi
Mình làm down ko này :))

- - - Updated - - -

em chỉ làm email submit vs download thôi nè bác, vừa mới đc pay :binhsua09:. cơ mà mấy bác chém mấy con PIN tận 3k nó ko pay là phải rồi :binhsua04:. Bác coi Payment ID là bao nhiêu, nó pay lần lượt đó, em 451 được pay tối hôm qua rồi
Bác làm trên site off hay làm ppd thế

quan trọng là bạn đc pay bao nhiêu đô

mình id 417: requested =))

Gì vậy thím. Chém toàn email submit + download vẫn đang requested đây này :m070:
F.A.Qs của nó:
Payment invoices are automatically generated on your scheduled date. We'll send them on your payments schedule date, please allow 3 days to receive the payment before sending in a support ticket (weekends/ bank holidays may cause delays).

thằng lìn này nó hốt quả chắc phải dc hơn 50k của anh em vn..
toàn chiến sĩ làm pin nó xóa sạch tiền. balance bị âm nữa mới ảo =))

cho hoi chut..thang grip tui lam hon 100 the eo nao no hen tra co 50 nhi ?:(
vào phần payment xem n trừ những con nào là biết mà bạn. Trừ 1 nửa vẫn là tốt rồi bạn ạ =))) thằng này nổi tiếng trừ ác rồi banned acc mà :))

Last edited by a moderator:
Wire sonics về cả rồi nhé các tình yêu :))

sonic nó trừ ác thật , trên 60% buồn vl

chác bác an ở ko lành mạnh đó. mình trừ 14% ;))

bác được paid chưa, paid rồi mới chắc trừ nhiêu đó. Mình thì trừ 1 phát muốn nãn luôn

Cho hỏi các hạ nói thật hay đùa.....:)

Đã nhận cách đây 2tieng wire vietcombank , wire Acb Visa Prepaid thì nhận sáng nay.

- - - Updated - - -

sonic nó trừ ác thật , trên 60% buồn vl

Xui cho ông bạn.
Tháng 5, tôi cũng bị nó trừ 58%, mất toi gần 10k trong Net

Sonic cả pp lẫn wire chưa thấy đâu. AL thì block, adshift thì có biến. Thôi e về quê chăn dắt gái vậy :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,180
173,272
Latest member
sonadb

Most viewed of week

Most discussed of week