Update payment của các Network : Wall , Banner...

Status
Not open for further replies.
paid sáng nay lúc khoảng 5h sáng rồi.
chờ mãi hôm nay đến ngày lần pay đầu tiên mà không thấy gì cả hjxxxx

Phán cứ như Thánh.
Dm tôi chửi mấy thằng không biết như cậu mà phán cứ như thánh đấy, sao lại chụp mũ cheat traffic với cheat link ?.
Thế có bao giờ nghĩ rằng NETWORK nó chấp nhận mình cheat traffic không ?.
Cheat link là cách làm đi sai với quy luật bấy lâu nay của offers, bản thân Network không thể chấp nhận tình trạng này.
Còn cheat traffic, bộ cậu tưởng Network nó không biết mình đang làm gì à ?, cậu fake ip , câu fake info ...vv nó biết cả nhưng đem về lợi nhuận cho nó nên nó vẫn để mình tiếp tục.
like cho anh sáng

Phán cứ như Thánh.
Dm tôi chửi mấy thằng không biết như cậu mà phán cứ như thánh đấy, sao lại chụp mũ cheat traffic với cheat link ?.
Cheat link là cách làm đi sai với quy luật bấy lâu nay của offers, bản thân Network không thể chấp nhận tình trạng này.
Còn cheat traffic, bộ cậu tưởng Network nó không biết mình đang làm gì à ?, cậu fake ip , câu fake info ...vv nó biết cả nhưng đem về lợi nhuận cho nó nên nó vẫn để mình tiếp tục.
Hoho ... thằng chơi traffic thật chửi thằng cheat , thằng cheat chửi thằng cheat link .Thằng cheat link chửi ai đây ?? chắc chờ thêm vài tháng ra thằng cheater thấp hèn hơn nửa để chửi
Giống thằng ăn cắp tiền chửi thằng ăn cướp vàng . Ăn mày chê ăn xin

Last edited:
Phán cứ như Thánh.
Nghèo đi vì chúng nó, cứ như cách đây 3 năm có phải ai cũng cơm cháo ngon lành không, khổ vl, DKM mấy thằng cheat link, bố chửi chúng m` đấy

Phán cứ như Thánh.
Nói đàng hoàng éo chửi thề nhá. Tao chỉ nói bản chất làm off là đã cheat mầy chắc ngon làm không cheat? Vậy network nó trừ tiền mầy , mầy khiếu nại nó dc không? Mầy không cheat link nó ban acc mầy kiện nó dc ko?
Ở đây tao chỉ nói vấn đề anh em thắc mắc "tại sao làm không cheat vẫn trừ tiền?"
Anh em chỉ vui vẻ xây dựng mầy nhảy vào chửi thề là thấy ko vui rồi. Đừng để người ta chửi mầy là thứ vô học nhá

Nói đàng hoàng éo chửi thề nhá. Tao chỉ nói bản chất làm off là đã cheat mầy chắc ngon làm không cheat? Vậy network nó trừ tiền mầy , mầy khiếu nại nó dc không? Mầy không cheat link nó ban acc mầy kiện nó dc ko?
Ở đây tao chỉ nói vấn đề anh em thắc mắc "tại sao làm không cheat vẫn trừ tiền?"
Anh em chỉ vui vẻ xây dựng mầy nhảy vào chửi thề là thấy ko vui rồi. Đừng để người ta chửi mầy là thứ vô học nhá
Làm ơn xem giúp tôi hơn 1 năm nay đã có ai chữi tôi vô học chưa :).
Cậu đừng chụp mũ Cheat Link với Cheat Traffic chung như thế, phán cứ như đúng rồi.
Bởi vì thằng trộm gà và thằng trôm trâu cơ bản không khác gì nhau. Đã làm off thì đừng mạnh miệng bảo tao đây éo cheat

Làm ơn xem giúp tôi hơn 1 năm nay đã có ai chữi tôi vô học chưa :).
Cậu đừng chụp mũ Cheat Link với Cheat Traffic chung như thế, phán cứ như đúng rồi.
Điểm chung là ở đây: network trừ tiền hay bann acc chỉ ngậm ngùi chấp nhận.

Chít là 1 bô môn nghê thuât ....chít sao cho Net pay bạn mới là 1 nghê sĩ đích thuc..chít mà bi banned acc thì suy ra đon gian ban chua phai là 1 nghê sĩ =))

Toàn nhà văn và nhà thơ! Newbie như mình ko biết j nên chỉ kê lá mít xem các pro thảo luận. Biết thì thưa thớt, ko biết thì dựa cột mà nghe, sợ le te sợ người ta đấm cho vào mồm... tốt nhất là cười.

Ngồi hóng .Có pro nào làm net incent oo dc pay chua vay
ko được publish net dưới mọi hình thức cậu nhé! cho dù đã được mã hóa đi nữa. Các pro giải mã được hết và sau 1/2 tuần là ra đi như AL vừa qua.

http://mmo4me.com/threads/dk-duoc-15-trade-real.114383/
Vô đây dki kiếm 15$ húp cháo đi cậu ;)
Nói như cậu cắn d...i nhau à. Đẹt mẹ cứ làm *** cheat link đi như CPA nó cheat phát trừ luôn khỏi nghĩ.
Cứ làm bình thường thì chết ai.
Vấn đề cheat ở đây . Khi nói đến cheat là hiểu là cheat link. CÒn traffic khi làm off đã hiểu rồi đé0 cần bạn phải giải thích nhé
Cứ như ai cũng mù để cậu phải nói hẳn ra . Cứ tưởg mình là thánh k bằng . haivl.com

Nói như cậu cắn d...i nhau à. Đẹt mẹ cứ làm *** cheat link đi như CPA nó cheat phát trừ luôn khỏi nghĩ.
Cứ làm bình thường thì chết ai.
Vấn đề cheat ở đây . Khi nói đến cheat là hiểu là cheat link. CÒn traffic khi làm off đã hiểu rồi đé0 cần bạn phải giải thích nhé
Cứ như ai cũng mù để cậu phải nói hẳn ra . Cứ tưởg mình là thánh k bằng . haivl.com
Haizz... đụng phải ổ cờ hó roài làng nước ơi...Tranh luận không lại thì chửi người ta, thanh niên kiểu gì đây. Haivl trả tiền để mầy qua đây quảng cáo à? Trả dc bao nhiêu vậy mà từ hôm qua giờ cứ đưa lên hoài. Tội ghê :rolleyes:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,180
173,273
Latest member
cubin3k3

Most viewed of week

Most discussed of week