Update payment của các Network : Wall , Banner...

Status
Not open for further replies.
chít tờ luôn sao, mình nhớ tháng trước anh greg chỉ marked on hold thôi mà, rồi xin xỏ anh ý mở lại acc đc :D

Các bro cho hỏi, cứ đều đều hàng tháng có 1 lượng tiền lớn (khoảng hơn 100 củ) từ nước ngoài chuyển về tài khoản mình thì tài khoản của mình có bị thằng ngân hàng nó để ý không ?

không nhầm thì giao dịch trên 300tr nó mới báo ngân hàng nhà nước. Còn nó chỉ theo dõi khi có yêu cầu của cơ quan công an. Nếu cứ khoe nhiều quá có khi bị dính đó :D

Các bro cho hỏi, cứ đều đều hàng tháng có 1 lượng tiền lớn (khoảng hơn 100 củ) từ nước ngoài chuyển về tài khoản mình thì tài khoản của mình có bị thằng ngân hàng nó để ý không ?
Cứ chuyển đi bác, mấy super ass mỗi tháng còn mấy trăm kìa -_-

thằng shift ko cho login bằng IP VN nữa, mà không biết nó có thanh toán nốt tiền ko nữa, từ 7 chuyển sang 30 T T

thằng shift ko cho login bằng IP VN nữa, mà không biết nó có thanh toán nốt tiền ko nữa, từ 7 chuyển sang 30 T T
mình vẫn đang làm bình thường, vừa đk thanh toán 1 lần tuần trk :D
chia buồn vs thím . Nó bh ko cho singup ip VN nữa rồi :))

mình vẫn đang làm bình thường, vừa đk thanh toán 1 lần tuần trk :D
chia buồn vs thím . Nó bh ko cho singup ip VN nữa rồi :))
mình đăg ký bằng info VN, đáng ra là 7 tây tháng này nó thanh toán mình, chờ mấy ngày ko thấy mình pm skype nc với nó thì nó bảo rất nhiều gian lận từ nhà xuất bản việt nam và nó k thích làm việc với VN, rồi mình vào acc thì thấy chuyển thành net 30 .Nếu nó đã cấm VN thì sao ko xóa luôn tất cả acc VN nhỉ , mình login bằng ip US thì vẫn bt, không biết 30 này được thanh toán ko nữa T T

mình đăg ký bằng info VN, đáng ra là 7 tây tháng này nó thanh toán mình, chờ mấy ngày ko thấy mình pm skype nc với nó thì nó bảo rất nhiều gian lận từ nhà xuất bản việt nam và nó k thích làm việc với VN, rồi mình vào acc thì thấy chuyển thành net 30 .Nếu nó đã cấm VN thì sao ko xóa luôn tất cả acc VN nhỉ , mình login bằng ip US thì vẫn bt, không biết 30 này được thanh toán ko nữa T T
mình cũng đăng ký = info VN, login = IP VN, theo mình nghĩ thì n làm vậy để lọc sạn thôi mà :)))) À mà cậu gửi ID card cho n chưa

Có ai biết net nào chiến app android không nhĩ tìm hoài không thấy net nào

mình cũng đăng ký = info VN, login = IP VN, theo mình nghĩ thì n làm vậy để lọc sạn thôi mà :)))) À mà cậu gửi ID card cho n chưa
gửi id card gì vậy bạn, lần trước được pay mình đâu cần gửi id card gì đâu, hay làm vậy cho nó tin tưởng @@. bạn cho mình xin yahoo liên lạc vs

gửi id card gì vậy bạn, lần trước được pay mình đâu cần gửi id card gì đâu, hay làm vậy cho nó tin tưởng @@. bạn cho mình xin yahoo liên lạc vs
Mình gọi skype rồi nó bảo scan chứng minh thư rồi gửi vào mail cho n bạn ạ. Mail của n có trong trang đấy -_-

nghe các pro đồn là nếu đc lên thì chỉ 24h sau là mất, đã qua 24h và acc vẫn y văn nguyên :)) có lẽ nào

Pro nào lam Cpalead rồi cho hỏi xíu. Bt của mình là pay Net30. Rồi tháng này làm trên 1k sau sang tháng nó có tự động chuyển sang Net15 ko nhỉ? Hay là phải request hay mail cho nó nhỉ :-?

Hôm nay vào cleanfiles forum thì thấy cái ảnh này, không biết bác nào bá đạo quá =)))

P/S : Vì thế này mà ban hết Vn thì cũng hơi đau đau nhẹ :( :( :( :(

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,526
173,699
Latest member
okvipchurch1