Update payment của các Network : Wall , Banner...

Status
Not open for further replies.
Check mail thấy blvd về, vui

Contact thằng Sonic đòi tiền mà mãi ko thấy nó trả lời, có ai bị như mình ko :(
me too, mình cũng chưa nhận wire đây, contact cũng chưa thấy trả lời gì. hic đang lo đây. Ai chưa nhận vào báo danh luôn đê

Hi all, mọi người nhận đc ksix hết chưa nhỉ. Hôm qua em chát với kendra 1 lúc nó bảo thế này "
Yes I have collected your information and I will send your information to correct personnel for a payment"
Xong tới hnay chả thấy j nữa. Nên hỏi tiếp k các bác

Vẫn còn mình chưa nhận được ksix này, hôm qua chat kendra nó cũng bảo như thế, ko biết đợt tiếp theo là vào hôm nào :(

Hi all, mọi người nhận đc ksix hết chưa nhỉ. Hôm qua em chát với kendra 1 lúc nó bảo thế này "
Yes I have collected your information and I will send your information to correct personnel for a payment"
Xong tới hnay chả thấy j nữa. Nên hỏi tiếp k các bác

Bữa bảo đổi giùm cái mail paypal, nó bảo "I will..." @@ , chắc quên cmn rồi .

cày ị trong quần cuối cùng cũng đủ min blvd, đợi giữa tháng sau chờ em nó pay thoai

blvd hnay ko hiểu sao làm lead trong media của nó mà ra ngoài với trong acc net ko + $, có ai gặp lỗi này ko? bị nhiều lắm :(

blvd hnay ko hiểu sao làm lead trong media của nó mà ra ngoài với trong acc net ko + $, có ai gặp lỗi này ko? bị nhiều lắm :(
Lead ảo thôi bác ạ, cũng hay bị thường xuyên

Hôm nay đẹp trời tự dưng check paypal thì được adshit pay. Chắc fải gần 3 tháng rồi! hhiiiii
AdShift Media Ltd. sent you $110.15 USD

Cái này mà bị là vỡ mồm đây, các anh em có bị nhiều không, mình cũng phải để ý kỹ lại xem thế nào, Cám ơn bác đã up cho a/e.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,179
173,272
Latest member
sonadb

Most viewed of week

Most discussed of week