Update payment của các Network : Wall , Banner...

Status
Not open for further replies.
sonic wire còn lẹ hơn cả paypal à :( ai được pay qua paypal xác nhận cái coi

Mình đã gửi mail cho thằng sonic từ hôm qua vẫn ko có động tĩnh gì, kiên trì mà đòi thôi các bác ạ :D

Hơi không liên quan, ai còn làm radiumone không nhỉ :oops:
Bữa còn 1acc radium, đ lên lúc đầu tháng 9 và sau 3-4 ngày gì đấy Die bất đắt kỳ tử :D

Bữa còn 1acc radium, đ lên lúc đầu tháng 9 và sau 3-4 ngày gì đấy Die bất đắt kỳ tử :D

dạo này anh sáng tích cực chém gió nhỉ :p

mấy bác pro kinh nghiệm lâu năm về offer trả lời giúp em với : em có đi làm thuê cho 1 admin paid tuần em làm off dowload sonic nhưng đến ngày paid admin đó bảo là mấy con off dowload cung 1 dạng net nó chỉ trả tiền 1 con .thế là admin đó lock hết của em chỉ trả tiền 1 con .thế có vô lý quá không mấy bác ?????????????????????????????????????????????:confused::confused::confused::confused::confused:
Nói "mấy con off dowload cung 1 dạng net nó chỉ trả tiền 1 con" là sai và không có căn cứ.
Ngoài ra cần xem thêm thỏa thuận giữa bạn và admin đó trước

ai bị blvd chảm chưa.chờ mãi mà nó chưa chảm em.dự là tầm giờ ngày kia có .mong sao tháng này không châm trễ như tháng vừa rồi

ai bị blvd chảm chưa.chờ mãi mà nó chưa chảm em.dự là tầm giờ ngày kia có .mong sao tháng này không châm trễ như tháng vừa rồi
Giờ đang là khoảng 6h tối chủ nhật bên nó.
Đợi thêm 12 tiếng nữa và bạn sẽ được như ý muốn
Chỉ mình bạn thôi nhé :))

Giờ đang là khoảng 6h tối chủ nhật bên nó.
Đợi thêm 12 tiếng nữa và bạn sẽ được như ý muốn
Chỉ mình bạn thôi nhé :))
vâng em hy vong nó trảm em 10% còn trảm anh 100% :v :v anh nhiều tiền quá rồi mà :v :v bớt chút đi cho bọn em vui :v :v

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,142
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most discussed of week