Update payment của các Network : Wall , Banner...

Status
Not open for further replies.
BLvd phải có app androi mới reg dc acc hả ae?

mình gởi ticket nó xin chuyển sang NET7 , nó gởi lại mình vậy là sao nhỉ , ai biết chỉ giúp mình nha

Could you please send me a picture of your photo ID (passport/drivers license) alongside a piece of paper saying 'AdShift Media Verification' to [email protected]
Once done, we can then further think of our decision.
We did send you a more formal version of this to your email on the date of your ticket, it may be in your junk :)

mình gởi ticket nó xin chuyển sang NET7 , nó gởi lại mình vậy là sao nhỉ , ai biết chỉ giúp mình nha

Could you please send me a picture of your photo ID (passport/drivers license) alongside a piece of paper saying 'AdShift Media Verification' to [email protected]
Once done, we can then further think of our decision.
We did send you a more formal version of this to your email on the date of your ticket, it may be in your junk :)
bác send cho nó ảnh chụp chứng minh nhân dân, hộ chiếu hoặc giấy phép lái xe cho nó. tiêu đề mail gửi là " adshift media verification" send vào email [email protected]. sau đó nó sẽ thảo luận típ vs bác cái vụ net7

bác send cho nó ảnh chụp chứng minh nhân dân, hộ chiếu hoặc giấy phép lái xe cho nó. tiêu đề mail gửi là " adshift media verification" send vào email [email protected]. sau đó nó sẽ thảo luận típ vs bác cái vụ net7
vậy mà mình ko biet chụp hình cầm tờ giấy như mấy e teen ghi chữ "adshift media verification" , rồi gởi ticket cho nó . nó check đc chắc cười ói luôn @@

vậy mà mình ko biet chụp hình cầm tờ giấy như mấy e teen ghi chữ "adshift media verification" , rồi gởi ticket cho nó . nó check đc chắc cười ói luôn @@
vậy là đúng rồi, cười gì :)) nó bảo chụp kèm theo mảnh giấy nhỏ ghi là "AdShift Media Verification"

Ad Shit pending từ ngày 30 đến giờ, chắc tập xác định là vừa. Pm kyle đòi tiền. Hỏi thăm sức khỏe còn nói chuyện, đặt vấn đề tiền mất dạng liền. Vip vãi.:mad:
mình còn 500 trên đấy , cũng ko qan tâm n nữa. Paid cũng nghỉ mà ko paid thì càng phải nghỉ -_- Network như sh*t

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,142
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most discussed of week