Update payment của các Network : Wall , Banner...

Status
Not open for further replies.
Tớ k chém, chỉ nói thế thôi. post poof có nhiều vấn đề nảy sinh!

Híc cậu không show proof thì đành cho cậu ra đảo 7 ngày vì tội chém gió làm ae hoang mang vậy. Tớ chỉ làm theo ý của chủ topic thôi nhé. Cậu thông cảm :D

Híc cậu không show proof thì đành cho cậu ra đảo 7 ngày vì tội chém gió làm ae hoang mang vậy. Tớ chỉ làm theo ý của chủ topic thôi nhé. Cậu thông cảm :D
Hơi bị lộng hành rồi đấy ông bạn!

Chỉ cần Up cái screenshot , che tất cả thông tin, hiện ngày giờ send và công ty Radiumone pay thôi là dc mà .
Sonic vẫn chưa pay anh em nhỉ .
Coi như mình chưa nói gì ! thôi lượn, thèn TMOD kia bá đạo vãi,

Mà Mod ko tôn trọng mem thì cũng đừng mong mem tôn trọng Mod nhá

Hơi bị lộng hành rồi đấy ông bạn!

Thật sự là tớ không muốn như thế, nhưng cậu thử nghĩ bao nhiêu người đang chờ đợi net paid mà cậu chém như thế, lỡ có người tưởng die net rùi đột quỵ hoặc nhảy cầu thì sao cậu. :D Với lại trong topic chủ topic đã nói như thế thì cậu nên tôn trọng chủ topic xíu :)
Thôi lỡ lần đầu cảnh cáo cậu vậy. Các mem khác nếu vi phạm thì banned :D

Last edited by a moderator:
Thật sự là tớ không muốn như thế, nhưng cậu thử nghĩ bao nhiêu người đang chờ đợi net paid mà cậu chém như thế, lỡ có người tưởng die net rùi đột quỵ hoặc nhảy cầu thì sao cậu. :D Với lại trong topic chủ topic đã nói như thế thì cậu nên tôn trọng chủ topic xíu :)

Tớ đau bệnh tim cấp 12 đây :(

Bác tâm nói đúng quá em đang định nhảy lầu :binhsua04:

có rồi . đây có phải là dấu hiệu cuối năm cho 1 vụ scam lớn của offers

Blam.pngchém nào ae .hihihihiihihihihihi

thế là thế đíu nào nhỉ. nản vãi :((

nhìn kỷ chút bác ơi .em cũng ko biết tại sao lại có 190$ . mà em làm tới 257$ lẫn
thì thế là thế nào. nó pay bac thế còn chưa = min :-< tui thì vẫn chưa thấy j ka ?

Chờ RadiumOne pay đợt tiếp theo + Sonic + BLVD :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,142
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week