Update payment của các Network : Wall , Banner...

Status
Not open for further replies.
K6 được pay hết rồi nhé ,. Nếu ai chưa được Pay pm thằng jeremy là được pay liền

có ai có yahoo hay sky sonic k email cho nó 3 lần nó trả lời nói linh ta linh tinh tg mình khiếu lại là không lead . lúc mình nói là chưa dc paid chụp cái statement gửi cho nó qua email cái im luôn . mua acc làm tháng 11 làm dc 250$ nó trừ còn 197$ tháng 12 làm dc 300$ nữa mà nó lặn luôn thì ngon ác

có ai có yahoo hay sky sonic k email cho nó 3 lần nó trả lời nói linh ta linh tinh tg mình khiếu lại là không lead . lúc mình nói là chưa dc paid chụp cái statement gửi cho nó qua email cái im luôn . mua acc làm tháng 11 làm dc 250$ nó trừ còn 197$ tháng 12 làm dc 300$ nữa mà nó lặn luôn thì ngon ác
bình tĩnh pro, tháng này rất nhiều admin bị sonic hold tiền chứ ko riêng gì bác, bão rồi,:oops:

cung nhu bac này , đang hóng

K6 được pay hết rồi nhé ,. Nếu ai chưa được Pay pm thằng jeremy là được pay liền
Còn ai chưa được ksix paid không các anh...điểm danh cho anh em yên tâm cái..mình cũng chưa

Còn ai chưa được ksix paid không các anh...điểm danh cho anh em yên tâm cái..mình cũng chưa
có mình đây , vừa kêu trên facebook thằng dan nó bảo send mail cho nó và nó sẽ trả lời vào ngày mai h làm việc @@

bọn khốn ksix này mà ở hải phòng ông thề ông cho chúng mày đi tầu 6 tấm hết , điên hết cả người

đang chán mà vào xem hết mn chém gió thiệt là vui vl

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week