Update payment của các Network : Wall , Banner...

Status
Not open for further replies.
vãi sonic đó là tháng mấy đó pro acc wire nhiều lần chưa ?? hay wire lần đầu :(:(
payment tháng 12 có 800 thôi , wire lần đầu

payment tháng 12 có 800 thôi , wire lần đầu
wire lần đầu chậm đúng rùi :3 tưởng mấy lần rùi chứ :) bác chịu khó đợi .mà 800 sao ko pp ta :rolleyes::rolleyes:

Các bác cho em hỏi là em có 1 acc pp nhưng mỗi tháng em muốn pay 2 acc bl vào một pp có được ko , nó có limit hay ko pay ko tks ạ

wire lần đầu chậm đúng rùi :3 tưởng mấy lần rùi chứ :) bác chịu khó đợi .mà 800 sao ko pp ta :rolleyes::rolleyes:
tại về pp nhiều quá rồi, sợ ăn mít cái là hết vốn xoay :D

thằng sonic chuyển sang giai đoạn scam dần dần rùi hay sao mà giờ này vẫn chưa thấy động tĩnh gì cả hic hic mail cho nó thì nó reply cho được 2 lần 1 lần kêu sẽ xử lý lại vào thứ 2 (tuần này) 1 lần kêu có thể mất tới 5 ngày và hôm nay đã là 5 ngày nhưng vẫn ko có 1 động tĩnh gì cả! mail cho 2 thằng mỗi thằng 1 mail vào trưa qua tới giờ nó cũng ko reply. chả nhẽ lại ăn cam :(( :(

thằng sonic chuyển sang giai đoạn scam dần dần rùi hay sao mà giờ này vẫn chưa thấy động tĩnh gì cả hic hic mail cho nó thì nó reply cho được 2 lần 1 lần kêu sẽ xử lý lại vào thứ 2 (tuần này) 1 lần kêu có thể mất tới 5 ngày và hôm nay đã là 5 ngày nhưng vẫn ko có 1 động tĩnh gì cả! mail cho 2 thằng mỗi thằng 1 mail vào trưa qua tới giờ nó cũng ko reply. chả nhẽ lại ăn cam :(( :(
bạn đang chờ bao nhiêu $, paid qua pp hay wire

Nó trả lời là còn may, mail mãi nó chả trả lời trả vốn đây. Hình như tali đang nghỉ phép thì phải

Mấy you vậy là sướng lắm rồi, tui đây có cái acc mới bị nó block cách đây vài ngày giờ còn phải loay hoay gửi mail đủ thằng để nó mở lại đây.

đang định đầu tư làm offer vậy mà bác nói làm em sợ quá :oops::oops: đầu tư gì giờ ta :oops::oops:

Khuyên bác nên đầu tư reg acc net, điển hình nếu bác reg đc Nét LeadAds bán ko dưới 20tr, net Adsense ko dưới 10tr, bán cho mấy bác cày offer thích mê :D
hehe thanks bác góp ý :D:D chúc bác kiếm đc nhiều tiền trong mmo :D

mail cho nó mấy ngày cuối cùng tl 1 câu xanh rờn
Our next payment cycle is Mar 10

Thanks,

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644