Update payment của các Network : Wall , Banner...

Status
Not open for further replies.
Hên quá, chỉ bị BLVD chém có 50$, hêhê, tưởng nó chém như bên K6 thì đi bán muối lun :D. Vẫn là em LieveStream

Mấy thím tự sướng sớm thế :rolleyes: nay mới có 9/3 mà nó đã chém thế rồi đến lúc paid đíu biết còn sót lại được xu nào. Tiện thể mấy tháng nay blvd hình như ko có chém vào ngày t7 với chủ nhật đâu. Dự là đến lúc paid còn khối thím cười trừ

Mấy thím tự sướng sớm thế :rolleyes: nay mới có 9/3 mà nó đã chém thế rồi đến lúc paid đíu biết còn sót lại được xu nào. Tiện thể mấy tháng nay blvd hình như ko có chém vào ngày t7 với chủ nhật đâu. Dự là đến lúc paid còn khối thím cười trừ
còn j nữa đâu mà trừ nữa.live trừ sạch sẽ

Nó mới chém hôm nay banh xác rùi nè, thứ 7 với chủ nhật gì. dễ gì bị nó tha :D.

Nhưng lịch sử BLVD chỉ bị trừ 1 phát 1 thôi,nó không dây dưa nhầy nhụa. 1 là đi bán muối - 2 là đi bán hột xoàn luôn :D

tiện cho e hỏi, sao biết nó chém rồi hay chưa chém hả bác? vào acc blvd kiểm tra xem tiền có hụt hay k à, hay nó sent mail về? e mới chiến solo. với lại ít khi vào acc net.
Tks cả nhà! Sori vì e hỏi gà :D

tiện cho e hỏi, sao biết nó chém rồi hay chưa chém hả bác? vào acc blvd kiểm tra xem tiền có hụt hay k à, hay nó sent mail về? e mới chiến solo. với lại ít khi vào acc net.
Tks cả nhà! Sori vì e hỏi gà :D
Nó mail về chứ, đại loại như này này: "Tháng này mài làm ăn...được quá, tao trừ ít tiền gọi là cà phê ăn sáng nhé, thông cảm nha, tháng sau cố gắng hơn đi"

Đùa bác, vào check balance nhé!

Nó mail về chứ, đại loại như này này: "Tháng này mài làm ăn...được quá, tao trừ ít tiền gọi là cà phê ăn sáng nhé, thông cảm nha, tháng sau cố gắng hơn đi"

Đùa bác, vào check balance nhé!
Các bác ơi, e vẫn chưa thông bác à :D
Cụ thể e vào acc net blvd, kiểm tra bên Statistics kiểm tra số tiền theo ngày mình tùy chọn, cái này là đã trừ chưa?
Còn bên Campaign là cái gì, sao e thấy nó có dòng Total Revenue: $...., nó là cái gì, sao nó khác với bên Statistics?
Các bác thông tiếp giúp e với, hì, cảm ơn bác đã k phiền lòng với newbie @@

Last edited:
Các bác ơi, e vẫn chưa thông bác à :D
Cụ thể e vào acc net blvd, kiểm tra bên Statistics kiểm tra số tiền theo ngày mình tùy chọn, cái này là đã trừ chưa?
Còn bên Campaign là cái gì, sao e thấy nó có dòng Total Revenue: $...., nó là cái gì, sao nó khác với bên Statistics?
Các bác thông tiếp giúp e với, hì, cảm ơn bác đã k phiền lòng với newbie @@
bác vào static kiểm tra các ngày của tháng trước , con livetream click bao nhiêu và lead có về 0 hay không là biết ngay thôi nhé . em vừa định đi buôn muối đây =))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week