Update payment của các Network : Wall , Banner...

Status
Not open for further replies.
Bác nào giúp em mục Payout document upload của Paymentwall với ạ. Mục Bank Statement em gửi tài liệu cho nó mà nó toàn không chấp nhận

Sao mình làm 1better có 1 ít 10K mà ko thấy nó pay nhỉ ? Làm 4 acc mà cả 4 vẫn ko có cái gì thay đổi ! Cũng ko tháy nó trừ gì cả ! A e nào có thông tin gì mới ko ? Hay admin nó chết rồi !!!!

Sao mình làm 1better có 1 ít 10K mà ko thấy nó pay nhỉ ? Làm 4 acc mà cả 4 vẫn ko có cái gì thay đổi ! Cũng ko tháy nó trừ gì cả ! A e nào có thông tin gì mới ko ? Hay admin nó chết rồi !!!!
Mình cũng chưa được pay nè,nghe có mấy bạn được pay một ít rùi à sao mình chưa thấy tâm hơi gì cả :(

" Sao mình làm 1better có 1 ít 10K mà ko thấy nó pay nhỉ" --> do ăn ở nha bạn, bạn chỉnh lại cách ăn nói đi nó sẽ pay liền :rolleyes:

coment trong topic này mong có 1 pro nào nó nhòm ngó cái coment mà thương tình chỉ mình làm offer với ạ

Đêm nay lại thức hóng 1better
Có một ít mà bị nó hành quá :(:confused:

update 1bet mình vừa đòi nợ nó xog gửi cho cái mail thế này :eek:
Hello Dinh,

We're so sorry for the delay of your commission, but we're still waiting for our advertisers to process it.
As soon as they do, we will be sure to pay you immediately, but so far there's nothing we can do.
We'd like to thank you for your patience throughout this difficult and unnerving process, you can rest assured it will pay off.

Best regards,:mad:

" Sao mình làm 1better có 1 ít 10K mà ko thấy nó pay nhỉ" --> do ăn ở nha bạn, bạn chỉnh lại cách ăn nói đi nó sẽ pay liền :rolleyes:
Ukm chac do an o ! Ma me kiep pay thi pay me no di ! Co 10K ma ko pay thi thoi ! Can eo gi ( 10K vnd )
Do an o chu do an voi ia? thi chac toi me roi =))
Unikey bi khin` do an o mong mod va admin dung block !!

Và sau bao ngày chờ đợi. ta đã có thể ngủ ngon. K6 đã về :D

Last edited:
Xác nhận 1bet và ksix đã pay cùng lúc cùng giờ cùng phút 2h10 sáng nay.nhưng thàng 1bet chỉ pay 1/10 ,ksix có invoi tháng 4 nhưng lại pay tháng 3 có ai bị ít như mình không

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week

Most discussed of week