Update payment của các Network : Wall , Banner...

Status
Not open for further replies.
tháng 6 acc lock ko paid nha bác còn acc ko lock cũng có mấy ng chưa đk paid ko biết đk ko nữa sonic nó là dĩ vãng rồi bác
tháng 6 của mình có statement rùi nhưng chưa được paid. hóng vãi ra.
có mấy thằng nó dưới 1k cũng block. cũng statement mà được pay rùi mà. bác chém vãi ra

tháng 6 của mình có statement rùi nhưng chưa được paid. hóng vãi ra.
có mấy thằng nó dưới 1k cũng block. cũng statement mà được pay rùi mà. bác chém vãi ra
2 acc sonic block đúng ngày 23/07/2014 và đã được paid tiền tháng 6 + tháng 7 luôn nè :D

2 acc sonic block đúng ngày 23/07/2014 và đã được paid tiền tháng 6 + tháng 7 luôn nè :D
Pay qua bank hay PP vậy bác, mới pay à. Em chung số phận, chung ngày, mà chưa thấy tin gì từ chúng. Acc mới (ko bị lock) cũng chưa tin tức gì cho tháng 7.

co 1 acc khong block nhan qua paypal ma van chua duoc paid :( buon

Pay qua bank hay PP vậy bác, mới pay à. Em chung số phận, chung ngày, mà chưa thấy tin gì từ chúng. Acc mới (ko bị lock) cũng chưa tin tức gì cho tháng 7.
2 acc wire cậu ơi ^^!

Mail cho thằng tali ko thấy nó reply, ai có mail của thằng AM sonic nào không cho mình xin với. Acc không bị block mà paid đều từ 2012 đến giờ chứ ko phải acc mới làm

có ai được sonic paid về paypal ko nhỉ

Chém gió ra đường xe cán nha con :D
Thánh này k bị xe đâm đâu,sonic pay thật đó . dự là tất cả anh em đều đc pay vì mình bị block nó cũng pay đủ tháng 6 và 7 luôn vừa nhận đc mail :confused: các thánh chơi ios ăn đậm rồi sống lại rồi nhé :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week