Update payment của các Network : Wall , Banner...

Status
Not open for further replies.
Không liên quan nhưng các bác cho em hỏi làm sao kiểm tra được acc sonic hiện tại đang rate bao nhiêu vậy? Em đang tinh xúc cái mà không biết coi như thế nào. Bác nào biết chỉ em với :)

ai có skype của quản lý net LA inbox cho mình với, thank

em đang gặp vấn đề này, bác nào giải thích cho em thông não với ạ......

Email Net gửi về có nọi dung như thế này
Each publisher is limited to a daily cap of 250 installs/geo (except BR) - please contact your AM for additional budgets.
Publishers have to pass their sub ID's via the dp3 parameter within their unique tracking URL of the campaign.
For example:
http://network/click/imVylY2fgZSPZmrEXsp6w4picplhnIOVt2drlWade8OJYm6eX5ypnI5hcZ5f?dp=xxx&dp2=yyy&dp3=[PASS YOUR SUB ID HERE]

vào trang web net, thì con offer nào cũng có dòng này...... em không biết sử dụng như thế nào cả

Add Dynamic Parameters
You can now add up to 4 dynamic parameters, 512 characters each.
The dynamic-parameter can be reported back to you on external pixels and callbacks by the corresponding parameter name (DP, DP2, DP3 etc.)

Last edited:
em đang gặp vấn đề này, bác nào giải thích cho em thông não với ạ......

Email Net gửi về có nọi dung như thế này

vào trang web net, thì con offer nào cũng có dòng này...... em không biết sử dụng như thế nào cả

Cho hỏi AM của cậu là ai vậy ? Cậu cho mình email của người đó được ko ?

có chơi có chịu, làm ít ăn ít, làm nhiều ăn nhiều sao than vãn nghe chán vậy bác :rolleyes: có proof sonic thì up lên coi chơi nha :p
sonic chỉ có làm of thường mới sống đk thôi cậu cứ dính ios vói androi thì thôi xác định block như bác SUKHOI chắc là ăn of thường tháng nào cũng đều 1 2k :D hâm mộ bác quá :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,142
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most discussed of week