Update payment của các Network : Wall , Banner...

Status
Not open for further replies.
Mobvísta nay có ai được pay chưa, đang hóng

có bác nào bị như em không sonic acc em ko lock mà bị trừ còn gần như về 0 kiểu như mất dữ liệu còn có 0.26$ mà em làm cũng kha khá đến ngày paid đk invocie 0.26$ em ko hiểu được ai bị như em không ạ :(

có bác nào bị như em không sonic acc em ko lock mà bị trừ còn gần như về 0 kiểu như mất dữ liệu còn có 0.26$ mà em làm cũng kha khá đến ngày paid đk invocie 0.26$ em ko hiểu được ai bị như em không ạ :(
:( sao lại vậy nhỉ :( có lẻ nào sonic cũng scam

Date*

Transaction Type

Transaction Value

Monetization Balance

Promotion Balance

Details

Confirmation

March 10, 2015
Revenue for Jan 2015
USD
USD
USD

mới tháy nó thôg báo tháng 1... tháng 2 đâu hay mất luôn rồi . chả lẽ gio` sonnic lên net 60 trời:eek: lam` 2 thang' moi' du? min 200 cha? le~ no' ko pay.

Last edited:
Date*

Transaction Type

Transaction Value

Monetization Balance

Promotion Balance

Details

Confirmation

March 10, 2015
Revenue for Jan 2015
USD
USD
USD

Statement ID: 197928

mới tháy nó thôg báo tháng 1... tháng 2 đâu hay mất luôn rồi . chả lẽ gio` sonnic lên net 60 trời:eek: lam` 2 thang' moi' du? min 200 cha? le~ no' ko pay.

0,95$ sao mà nó paid được thớt :p

tháng 2 mình du? 200 ma` ko thay' no' thog báo gi` ca?. chi thay cái tháng 1 quái.. tháng 1 dang kí cuoi' tháng co lam` gi` dau ma` cung~ co' posh
thế thì sang tháng 4 nó sẽ paid nhé! :)

Vào xem thống kê lead và bad lead là biết ngay bị trừ hay..mất dữ liệu.
Khả năng mất dữ liệu thì rất khó có thể xảy ra, nếu có thì chắc chắn sẽ rất nhiều acc bị hoặc sẽ có bản backup...!

Vào xem thống kê lead và bad lead là biết ngay bị trừ hay..mất dữ liệu.
Khả năng mất dữ liệu thì rất khó có thể xảy ra, nếu có thì chắc chắn sẽ rất nhiều acc bị hoặc sẽ có bản backup...!
em bị denis sạch sẽ anh à chỉ paid duy nhất 1 transaction duy nhất 0.26$ không biết là do sao nữa anh à :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,678
Latest member
sbobetstyle

Most viewed of week

Most discussed of week