Update payment của các Network : Wall , Banner...

Status
Not open for further replies.
Dạo này con *** deptrainhangheod này lại lên đây spam mạnh vậy. Hẳn mọi người làm offers năm 2011 còn chưa quên: thằng này scam của anh em Việt Nam hơn 300 triệu. Làm bao nhiêu anh em ngoài bắc đi học trong nam không có tiền về ăn tết 2012. Đây là nỗi sỉ nhục của MMO việt Nam, nỗi sỉ nhục mang tên Thuận ( deptrainhangheod). Anh em hãy tẩy chay nó đi

Nhắc mới nhớ cái vụ đó còn nợ G mình 80$ mà đòi hoài éo trả.Lúc đó thì nói là do paypal limit khi nào with về bank sẽ trả và tha thiết.Vậy mà sau này lại đổ thừa toàn bộ trách nhiệm cho vienhuan.Nói thật 80$ coi như bố thí đi nhưng làm người hãy có lương tâm 1 xíu.Đợt đó đúng dịp tết mình phải bỏ tiền ra trả cho mem.Nghĩ lại cũng hơi ức chế.Chắc sẵn dịp này post cái log chat lên cho admin ban mịa cái acc này đi.Anh em né xa thằng này ra nó éo tốt đẹp gì đâu :|

Dạo này con *** deptrainhangheod này lại lên đây spam mạnh vậy. Hẳn mọi người làm offers năm 2011 còn chưa quên: thằng này scam của anh em Việt Nam hơn 300 triệu. Làm bao nhiêu anh em ngoài bắc đi học trong nam không có tiền về ăn tết 2012. Đây là nỗi sỉ nhục của MMO việt Nam, nỗi sỉ nhục mang tên Thuận ( deptrainhangheod). Anh em hãy tẩy chay nó đi
Uầy, 300 triệu, vãi thiệt :binhsua149:

Thật k? Nếu scam thế sao k thấy ai nói z :-ss

Ghê thế .Thấy bác này cũng được mà

300tr sao không mướn người chém bỏ mẹ nó đi @@, 300tr chứ có phải 300k đâu

cái thằng đó scam mà giờ lên đây coi như chưa có chuyện gì xảy ra còn nói giọng nghe ngứa mắt, ai bị nò scam còn log chat post lên cho admin ban nó cho rồi, năm 2011 vụ nó rùm beng cả lên giờ lắng ko ai nhớ thì phải, hazzzz

cái thằng đó scam mà giờ lên đây coi như chưa có chuyện gì xảy ra còn nói giọng nghe ngứa mắt, ai bị nò scam còn log chat post lên cho admin ban nó cho rồi, năm 2011 vụ nó rùm beng cả lên giờ lắng ko ai nhớ thì phải, hazzzz

Để tối nay rảnh up cái log chat lên cho anh em và Mod xem có nó như thể nào nhé :D Ban nick thì nó lập lại cái khác cũng ko vấn đề gì chẳng qua để anh em thấy được bộ mặt của nó ntn.Bây giờ đã hơn 1nam và pp limit chỉ 6thang thì tiền về túi rồi mà ko trả ko phải ăn cướp của ngta chứ là gì.Lúc đó vienhuan vẫn chưa scam và có trả tiền vào pp của nó vì vậy nó lấy cớ limit thì giờ xem giai thich thế nào nhé. deptrainhangheod chờ pro vào giải thích :D sr vì loãng topic này của anh em nhưng vì topic này rất hot và anh em ghé thăm nhiều nên muốn nhắc nhở anh em cho biết.Đêm nay sẽ có topic bên box scam :D

Qua reposrt scam đê ... Ai chưa đc ksix pay điểm danh hô cái nào :binhsua144:
vẫn chưa được pay hả, chat với kendra đi tớ chat với nó sáng nay được pay rồi này :D

chat rùi ... bảo là wait 24-48h :binhsua136: cơ mà điền mẹ nó nhầm email pp.... thiếu mất chữ "g" chat với nó xong vào kiểm tra mới để ý... sợ nó pay vào email người khác :binhsua160:

các pro cho hỏi con npd với tv làm kiểu gì nhỉ? trước e cứ điền info xong là ăn mà giờ làm k lead . e làm ở net sr nhé. tiện cho hỏi có net wall nào đang hot giới thiệu e với :binhsua160:

ai chưa được pay ksix ráng đợi đến 22 -nhé...Tháng trước tớ cũng phải đợi

Mình không nhầm thì cái fee là do cách tính phí theo quy định mới của Paypal thì phải.
Trước đây chỉ thu phí với Online Purchase, còn khi chọn Personal Payment thì người nhận không mất phí. Còn hiện tại khi chọn Personal Payment nó sẽ tính theo 2 kiểu:
- Nếu paypal người nhận và paypal người gửi cùng quốc gia thì không mất phí
- Nếu paypal người nhận và paypal người gửi khác quốc gia và số tiền >$350 thì người nhận mất phí khoảng hơn 4%
- Nếu paypal người gửi lấy tiền từ thẻ (CC) thì người gửi mất phí khoảng 4%

Chẳng biết có đúng không nữa. Mình gửi cho paypal trong nước 1,2k mỗi lần nhưng cũng không mất phí

Mình không nhầm thì cái fee là do cách tính phí theo quy định mới của Paypal thì phải.
Trước đây chỉ thu phí với Online Purchase, còn khi chọn Personal Payment thì người nhận không mất phí. Còn hiện tại khi chọn Personal Payment nó sẽ tính theo 2 kiểu:
- Nếu paypal người nhận và paypal người gửi khác quốc gia và số tiền >$350 thì người nhận mất phí khoảng hơn 4%

Chẳng biết có đúng không nữa. Mình gửi cho paypal trong nước 1,2k mỗi lần nhưng cũng không mất phí
Tớ bị tính phí 4 hay 5% gì đó. còn mấy hôm trước các pro nhận hình như ko tính fee thì phải.

Tớ nhận 130$ ksix ko tốn phí :binhsua141:

chat rùi ... bảo là wait 24-48h :binhsua136: cơ mà điền mẹ nó nhầm email pp.... thiếu mất chữ "g" chat với nó xong vào kiểm tra mới để ý... sợ nó pay vào email người khác :binhsua160:

Thôi xong. Nó paid zô cái mail kia mịa rồi. Lập cái mail đó nhanh ko thằng khác nó bụp mất :D

- - - Updated - - -

Tối wa chat với Kendra, sáng $ đã về lúc 6h. Paypal nó trừ fee 4,5% hả các pro? Bà mẹ nó còn Issue refund là sao đây trời:)

Issue refund đó không quan trọng. Cứ with thoải mái thôi :D

Đã reg đc cái mail đấy rồi... add luôn vào mail phụ pp rồi :| .... chắc ăn vào fix lại luôn tk thanh toán pp lại đúng với email thật rồi :( thôi cố đợi vậy :( tối lại chat tiếp :binhsua162:

Có bạn nào được supperward trả ko thế ?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week