Update payment của các Network : Wall , Banner...

Status
Not open for further replies.
Cpagrip nhìn thì cũng đoán được 90% là của admin việt nam nhé mấy pro! Mấy proof trên aff thì đa số của việt nam là nhiều. Nhìn cái mãu nó nói chuyện với mọi người cùng một kiểu, Tức là đã được viết sẵn! Khi mình nói chuyện trực tiếp với nó thì ngữ điệu và ngôn ngữ không khác j người việt nam mình! Mấy pro đã được pay vài lần rồi bởi vì lúc đầu ít nó chưa thềm tính toán ( bởi dân việt nam mình ) chờ mọi người lao vào như con thiêu thân hốt một quả. Để khẳng định mình đã làm thử , $ vẫn tăng bình thường nhưng ở chỗ payment có dấu chấm than. Tức là thanh toán của bạn đang bị hold. Và chẳng có nhà quảng cáo nào vừa làm xong đã gửi ngay kết quả về nói là gian lận liền. lý do nó đưa ra là vu khống để scam public. Tất cả các yếu tốt trên khẳng định đây là site của việt nam.
Làm với nó không ổn tý nào .Tháng đầu vào làm tưởng ngon oánh xK $ ai ngờ nó trừ sạch. Điều lạ là không hiểu sao offers vừa làm ngày 16 nó đã check faut rồi .Trừ sạch trừ tiệt hết xK$ luôn...Đặt dấu chấm hỏi cho nét này.Nhắc anh em Đồng loạt đòi tiền nó xong cho nó ra đảo đi. Nản:binhsua156:. Đã thế nó cứ pm liên tục như kiểu gạ làm..Ai làm nét này đừng có ham hố để rồi Hố ham..xÁC NHẬN

Tracking Pixel là công nghệ tạo auto credit mà. Pixel fraud theo mình hiểu là pixel thường dùng cho tạo auto credit thực ra là cách tạo 1 link 1 pixel dán vào 1 trang của offer thường là trang cuối. Ai làm qua được tất cả các hệ thống check của offer đó thì nó tự động load cái link pixel này để credit cho member hoàn thành offer này. Bác nào thạo IT là tìm cái link này rồi làm offer đó và chạy link này là ăn. Cái này qua được bọn network chứ 100% ko qua được nhà quảng cáo. Làm kiểu này thì chắc chắn là phá sập cách cheat truyền thống và đưa các publisher việt nam ra đảo rồi. :D
Việt nam chết ở chỗ lòng tham không thể cưỡng lại được. Mọi người đều biết cheat là không tốt cả nhưng không cưỡng lại được thu nhập khủng mà dễ dàng của nó. Vừa cheat vừa không muốn cheat nhưng không thoát ra được kiểu như chí phèo kêu ai cho ta lương thiện mà không thể lương thiện nổi.
Chỉ có cái chết mới cứu được thôi.

Last edited by a moderator:
cpagrip đừng có pro nào ham hố! theo nguồn thông tin của môt người giấu tên thì 100% site của việt nam nhé!

:((

Cpagrip nhìn thì cũng đoán được 90% là của admin việt nam nhé mấy pro! Mấy proof trên aff thì đa số của việt nam là nhiều. Nhìn cái mãu nó nói chuyện với mọi người cùng một kiểu, Tức là đã được viết sẵn! Khi mình nói chuyện trực tiếp với nó thì ngữ điệu và ngôn ngữ không khác j người việt nam mình! Mấy pro đã được pay vài lần rồi bởi vì lúc đầu ít nó chưa thềm tính toán ( bởi dân việt nam mình ) chờ mọi người lao vào như con thiêu thân hốt một quả. Để khẳng định mình đã làm thử , $ vẫn tăng bình thường nhưng ở chỗ payment có dấu chấm than. Tức là thanh toán của bạn đang bị hold. Và chẳng có nhà quảng cáo nào vừa làm xong đã gửi ngay kết quả về nói là gian lận liền. lý do nó đưa ra là vu khống để scam public. Tất cả các yếu tốt trên khẳng định đây là site của việt nam.
Em cũng bị n Band cái acc 300$, tiếc đứt ruột mà mình có làm j nên tội đâu :((

Các admin network VN giờ cũng nhiều, mà các pro chơi nhiều chiến thuật ảo diệu lắm, toàn chơi các đàn em đi sau thôi :((.
Net30 thì tháng thứ 1 ok, invoice đầy đủ tạo rất nhanh, làm hết tháng thứ 2 không sao, tới đầu tháng thứ 3 chuẩn bị được pay thì ban acc :(
Không thì các anh trừ quá nửa tiền của bọn em :(

Có network đọc email update còn sai cả chính tả,
có network search địa chỉ trên google map thì không hiểu sao lại ra 1 cái trang trại :|
có network thì alexa traffic cờ VN đỏ chóe
Em chỉ có mơ ước nhỏ nhoi có reg phải net VN thì các anh bảo em 1 câu cho em biết :((

Các admin network VN giờ cũng nhiều, mà các pro chơi nhiều chiến thuật ảo diệu lắm, toàn chơi các đàn em đi sau thôi :((.
Net30 thì tháng thứ 1 ok, invoice đầy đủ tạo rất nhanh, làm hết tháng thứ 2 không sao, tới đầu tháng thứ 3 chuẩn bị được pay thì ban acc :(

có network search địa chỉ trên google map thì không hiểu sao lại ra 1 cái trang trại :|
Em chỉ có mơ ước nhỏ nhoi có reg phải net VN thì các anh bảo em 1 câu cho em biết :((
ông này cẩn thận lắm mà vẫn bị à:binhsua01:ko biết sắp tới số phận đi về đâu đây:binhsua09:

VN pó tay con gà quay :(

có ai bị thằng global block account ko, sáng nay login thì thấy bị block rồi, má nó, $ tháng trước vẫn chưa nhận được :((

đấy là hậu quả của việc ăn theo thôi cậu, 1 network có mạnh cỡ nào cũng không chịu nỗi một lượng proxy lớn quả cỡ, và kết và là sự ra đi của các con off và các account net cũng đi theo. :binhsua161:

đấy là hậu quả của việc ăn theo thôi cậu, 1 network có mạnh cỡ nào cũng không chịu nỗi một lượng proxy lớn quả cỡ, và kết và là sự ra đi của các con off và các account net cũng đi theo. :binhsua161:
nói rất đúng,đó là hê quả của sự mất cân bằng... như hiện giờ:binhsua149:

sau 1 thời gian pm kịch liệt thì Ksix đã paid :)))

paid ment của tháng 3 mà giờ mới nhận đc hả?nhiều ko bạn?:binhsua163:

muộn là do kendra nó quên chưa update w8 cho mình. kêu từ thứ 6 tuần trước ;)) dc update cahcs đây 3 hôm và hnay nhận dc payment :)) tầm có mấy chục thui à

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week