Update payment của các Network : Wall , Banner...

Status
Not open for further replies.
chơi lâu chưa mà sao bị giảm nhiều thế,giảm 50% là nhiều lần cộng lại hay 1 lần:binhsua123:
ai biết tại sao nó giảm ko

bị cái rẹt luôn, bik lí do thì đâu để nó bị giảm rate như thế :binhsua46:

Ksix : hiện tại đã là chiều thứ 2 ở bên nó, tuần mới rồi, còn ai bị kẹt hoặc có ai được nó paid vào hôm nay chưa.
Mình có invoice mà đến giờ vẫn chưa thấy tăm hơi gì.

mình cũng thế nè

Ksix : hiện tại đã là chiều thứ 2 ở bên nó, tuần mới rồi, còn ai bị kẹt hoặc có ai được nó paid vào hôm nay chưa.
Mình có invoice mà đến giờ vẫn chưa thấy tăm hơi gì.

Mình cũng giống bạn nè. chưa thấy gì cả mặc dù đã có INVOICE và đã gửi W8 theo yêu cầu..đợi tiếp nào

ae để ý blvd nó trừ $ con Ultismo Freebies.bị nó trừ mịa mất mấy trục $ :binhsua46:

Mình cũng giống bạn nè. chưa thấy gì cả mặc dù đã có INVOICE và đã gửi W8 theo yêu cầu..đợi tiếp nào
xác nhận cũng chưa có $ về,đang hóng k6.tối qua có mail cho carter mà chưa thấy tăm hơi...

xác nhận cũng chưa có $ về,đang hóng k6.tối qua có mail cho carter mà chưa thấy tăm hơi...

nó on thì ko chịu vô chat đê :m122: ........... thái dúi :m122:

có thấy nó onl đâu mà chat,tối qua ta zô aim mà ko thấy nó online nên đi ngủ,nhớ lần trước mail cho nó cũng xong nhanh lắm.

3h ta dậy nó on mà :m122: ............... ko thì contact tạm kendra rồi mail kendra cũng dc :m122: chỉ là hơi chậm ..............

Thông tin mới từ kenda--KSIX .. I have collected your information and sent it to the appropriate personal. We will be sending you a payment as soo

3h ta dậy nó on mà :m122: ............... ko thì contact tạm kendra rồi mail kendra cũng dc :m122: chỉ là hơi chậm ..............

\Ngồi đợi thôi các Bác a..Mà bác nào có yahoo anh PAY ksix cho em với em chát thử coi! thank cả nhà:binhsua46:

Kendra thì lúc nào chẳng nghe mấy câu đó,có đợt nó cứ hát bài paid trong 24h,hát dài dài tới cuối tháng.

Giò* vẫn chu*a có $$ tù* ksix hóng đến bao giò* đây

Kendra thì lúc nào chẳng nghe mấy câu đó,có đợt nó cứ hát bài paid trong 24h,hát dài dài tới cuối tháng.[/QUOTE
..............................********:binhsua136:

Kendra thì lúc nào chẳng nghe mấy câu đó,có đợt nó cứ hát bài paid trong 24h,hát dài dài tới cuối tháng.

trước nó hát đến tận đầu tháng sau luôn mới về đới. đợi đê :m122: ........

Tình hình là tối qua pm cho carter nó cũng bảu pm cho kendra chờ giải quyết,thôi xong cmnr,đành ngồi đợi vậy.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week