Update payment của các Network : Wall , Banner...

Status
Not open for further replies.
chắc proof bạn ấy 5$ thật, chứ nhiều hơn thì nỡ nào che đi, để cho ae cùng ngắm mừng lây ;;) nhưng dù là bao nhiêu thì có proof về là cũng mừng rồi :binhsua135:

chắc proof bạn ấy 5$ thật, chứ nhiều hơn thì nỡ nào che đi, để cho ae cùng ngắm mừng lây ;;) nhưng dù là bao nhiêu thì có proof về là cũng mừng rồi :binhsua135:

bọn nước ngoài viết dạng x.xxx,xx chứ kia có dấu "," đấu :binhsua113:

thank cả nhà, ksix pay rồi, ai có nhu cầu vào htx để đào tạo giúp đõ* sv thất nghiệp thì tham gia nhé. Vì giò* lá*m sv thất nghiệp quá

bọn nước ngoài viết dạng x.xxx,xx chứ kia có dấu "," đấu :binhsua113:
thì ra là vậy, thank bác nha, thế mà cũng ko biết, haizz :binhsua117: còn proof ai về nữa ko nhỉ, thấy nhiều bác hóng chắc sắp về lần lượt cả rồi

upppp nào tiền đã về...cả nhà hạnh phúc ..đoàn kết, chia sẻ(Những cái gì có thể chia sẻ) thank alll

chát với kendra nhé...đưa user acc count với nội dung chát như thế này nhé "I also haven't received my payment this month?
ksixkendra: What is your affiliate id?
my acount: Co lên bạn
ksixkendra: We should be sending you a oayment with in 24 -48 hours

chát với kendra nhé...đưa user acc count với nội dung chát như thế này nhé "I also haven't received my payment this month?
ksixkendra: What is your affiliate id?
my acount: Co lên bạn
ksixkendra: We should be sending you a oayment with in 24 -48 hours

Hồi đầu tuần mình cũng đã pm cho nó rồi, nó cũng bảo 24-48 rồi, cơ mà rồi cũng chẳng thấy đâu.

còn ai chưa nhận đc payment tháng 12 của sonic không . Mình email cho nó 1 tháng nay mà nó ko reply , chat skype thì không trả lời.
Acc mình không bị lock, mà chưa đc paid . Huhu

Mình có thằng em, chat skype với Kendr nó bảo Kendr bị less :)) xong nó còn hỏi có phải email là: [email protected] không:))
Thế mà nó được pay trước tiên đó. Mọi người tham khảo nhá :x

Thề ko chém

Last edited by a moderator:
còn ai chưa nhận đc payment tháng 12 của sonic không . Mình email cho nó 1 tháng nay mà nó ko reply , chat skype thì không trả lời.
Acc mình không bị lock, mà chưa đc paid . Huhu

acc bạn sao thế nhỉ, có khi nào nó trừ dưới mức min rồi không, check kỹ lại acc coi thế nào :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week