Update payment của các Network : Wall , Banner...

Status
Not open for further replies.

steven

Newbie
Reactions
9
MR
0.000
Sonic đã về nhé mọi người :)
help me
em có chọn wirre điền bank chính xác 100% mà nó vẫn gửi paypal ? có ai biết giúp em với em muốn wirre cho tiện ,hay là do để mail paypal nên nó gửi paypal có nên xoa mail paypal đi ko mọi người ?????????????helpppppppppppppppppppp

locmmo

Hero
Reactions
389
MR
0.262
Follow me on Facebook
sonic trừ nặng quá ố là la, và tháng này pay sớm quá

help me
em có chọn wirre điền bank chính xác 100% mà nó vẫn gửi paypal ? có ai biết giúp em với em muốn wirre cho tiện ,hay là do để mail paypal nên nó gửi paypal có nên xoa mail paypal đi ko mọi người ?????????????helpppppppppppppppppppp
Lúc trước mình củng vậy mà chưa biết nguyên nhân sao nửa, rồi để pay qua paypal luôn

soncpa28

Junior
Reactions
288
MR
0.000
help me
Ban gui mail truc tiep cho no....giong minh thang truoc roi

dembuon

Junior
Reactions
93
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype X.com
sonic đã paid nhưng trừ mất 70% vãi loằn:eek:..nghỉ cho lành

Reactions
23
MR
0.000
Tình hình là vẫn chưa nhận được của sonic, acc này mình mua cách đây 2 tháng, thay đổi thông tin với mail paypal ko biết có vấn đề gì ko. Cao thủ nào chỉ giáo với hay chờ đợi là hạnh phúc nhỉ. huhu.

offervg79

Junior
Reactions
11
MR
0.000
help me
Paypal khi số $ <1k$ và wire khi số $ > 1k :)

lechienvn

Hero
Reactions
623
MR
0.798
Chat with me via Skype
We have conducted an extensive investigation and found that your account takes part in fraudulent activity. Mobpartner does not tolerate such actions and responds to these matters accordingly. All funds generated in any fraudulent matter, have been canceled and all payments have been revoked.

Buồn quá các bác à. Cuối tháng đợi tiền về mà nhận cái mail này @@. Chán chẳng muồn làm gì thêm @@

We have conducted an extensive investigation and found that your account takes part in fraudulent activity. Mobpartner does not tolerate such actions and responds to these matters accordingly. All funds generated in any fraudulent matter, have been canceled and all payments have been revoked.

Buồn quá các bác à. Cuối tháng đợi tiền về mà nhận cái mail này @@. Chán chẳng muồn làm gì thêm @@
Mobpartner nát lâu rồi mà vẫn còn bu bám á :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,027
176,517
Latest member
hung1299

Most viewed of week