Update payment của các Network : Wall , Banner...

Status
Not open for further replies.
sonic wire đã về nhe mấy thím
:D:D:D:D:D
Cho mình hỏi min wire thằng này là nhiêu ấy nhỉ, với xin ít kinh nghiệm điền wire

Cho mình hỏi min wire thằng này là nhiêu ấy nhỉ, với xin ít kinh nghiệm điền wire

Không biết nó có min wire hay không nhưng mà đã có lần wire 800 rùi nhé. ko phải min 1k đâu. Cứ wire thoải mái đi bác.

Do mình điền thông tin thanh toán ban đầu là gì...Nếu lần đầu mình điền là nhận tiền bằng wire là nó sẽ send mãi mãi wire..còn lần đầu điền thông tin là nhận qua paypal thì lần sau nhận hoặc lần đó nhận trên 1k thì nó sẽ hỏi wire.thân ái.

Cho e hỏi có pro nào biết 1better pay ngày nào ko vậy?nó net 30 đúng ko ạh?

Mình dùng Hitleap gắn link NET off vào cho spam để lấy traffic và giảm CR xuống...!! Đến trưa mai là có kết quả ngay lập tức : account blocker...!!!!
Vậy có phải là do thằng khốn nạn hitleap không mọi người.....!!!!!!
Thằng khốn nạn bạn nói quá rồi bạn tự dùng cái đầu của mình trước khi ăn gạch nhé chẳng lẽ tớ phải bảo cậu ngu vl ra

Mình dùng Hitleap gắn link NET off vào cho spam để lấy traffic và giảm CR xuống...!! Đến trưa mai là có kết quả ngay lập tức : account blocker...!!!!
Vậy có phải là do thằng khốn nạn hitleap không mọi người.....!!!!!!
Nó không đáng trách, chỉ trách thằng ng ko biết dùng và chửi :)

các bác cho e hỏi sponsor pay ngày nào min bao nhiêu và nó có wire bank ko hay chỉ có paypal .thấy cái muc wire bank nó có số IBAN mà vn làm j có số đó :D

các bác cho e hỏi sponsor pay ngày nào min bao nhiêu và nó có wire bank ko hay chỉ có paypal .thấy cái muc wire bank nó có số IBAN mà vn làm j có số đó :D
paid vào 15 hàng tháng...wire hay paypal cho bạn chọn,, iban search trên mạng nhé

IBAN Dien so tk usd cua ban. paid ngay 15-17 cha biet min bao nhieu thay de 200$

Hic e có cái acc sonic mà giờ này vẫn chưa thấy tiền về. Có bác nào bị vậy ko?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week