Update payment của các Network : Wall , Banner...

Status
Not open for further replies.
Sonic hôm nay về nốt hết rồi

oạch sao sonic mình vẫn chưa về pp, còn ai thế nữa không. mail nó ko trả lời.

wire 2 account sonic mà chưa acc nào về :|

Mấy bác cho em hỏi. Thằng blvd với ksix nó có trừ không. Và thằng ksix mình có cần xác nhận w8/w9 gì không hay để thế nó pay vậy. Mà cái chỗ điền email pp vào chỗ nào em chả thấy. Hihi ai hướng dẫn em với. Ak E hỏi luôn ksix minpay của nó là bao nhiêu nhỉ?

Mấy bác cho em hỏi. Thằng blvd với ksix nó có trừ không. Và thằng ksix mình có cần xác nhận w8/w9 gì không hay để thế nó pay vậy. Mà cái chỗ điền email pp vào chỗ nào em chả thấy. Hihi ai hướng dẫn em với. Ak E hỏi luôn ksix minpay của nó là bao nhiêu nhỉ?
Net nào mà chả trừ . Nhưng bữa nay BLVD ít trừ . KSix thì hay trừ điên hơn . Ksix cần up W8 hoặc W9 mới đc paid . Chỗ Điền mail thì mò lung tung là thấy thôi :p . Min Ksix 50 BLVD 0 . net 15 ;;)

Các bác cho em hỏi là sonic mà cheat 100% app ios thì nó có pay không vậy? Em bem = ios 7 không fake cái gì cả :|

Các bác cho em hỏi là sonic mà cheat 100% app ios thì nó có pay không vậy? Em bem = ios 7 không fake cái gì cả :|
Lạy thánh, thế là hiểu tại sao sonic trừ chưa vậy các bác

Trên cái hướng dẫn của apple thì nó nói là trên ios 7 nó không cho net lấy bất kỳ 1 thông số cứng nào như : mac, udid, serial mà chỉ cho lấy 1 thông số duy nhất là : advertising id và cái này có thể reset bất kỳ lúc nào. Trước giờ chiến cho các net làm trên ios 7 vẫn chỉ như vậy và net vẫn pay. Chả hiểu sao gần đây net nó quay ra chém thôi :|

Trước giờ chiến trên ios 7 thì chỉ có vậy, nếu bác có con đuong nào khác thì mong bác chia sẻ để bọn em mở mang tầm mắt.
cứ làm thử 1 tháng là biết

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,480
173,658
Latest member
gamenohuplus

Most viewed of week