Update payment của các Network : Wall , Banner...

Status
Not open for further replies.
Theo em vấn đề trên ios 7 không phải là fake cái nọ hay fake cái kia. Mà vì ios 7 hơi khó dùng sock ( khó chứ ko phải ko dùng được ) nên các bác toàn chém = hma. Còn ip hma thì nhiều thật, mà toàn dạng 50.22.222.xxx. Tất cả HMA chỉ có khoảng chục dải như vậy thì chả có net nào nó không trừ cả.

Net nào mà chả trừ . Nhưng bữa nay BLVD ít trừ . KSix thì hay trừ điên hơn . Ksix cần up W8 hoặc W9 mới đc paid . Chỗ Điền mail thì mò lung tung là thấy thôi :p . Min Ksix 50 BLVD 0 . net 15 ;;)
thanks cậu nha. mà cậu có thể chỉ cho mình cái w8/w9 được không. Mình mù tịt cái này.

thanks cậu nha. mà cậu có thể chỉ cho mình cái w8/w9 được không. Mình mù tịt cái này.
Trên mạng thiếu gì bài hướng dẫn đâu :confused: muốn kiếm miếng ăn cũng phải bỏ chút công sức ra tìm hiểu chứ lúc nào cũng đòi ăn sẵn hoài

Làm gì muốn ăn sẵn đâu. Có ăn cậu cũng có cho mình đâu. Mình tìm hiểu rồi mà chưa hiểu đc nên mới hỏi thôi.

Làm gì muốn ăn sẵn đâu. Có ăn cậu cũng có cho mình đâu. Mình tìm hiểu rồi mà chưa hiểu đc nên mới hỏi thôi.
bắn cho cái thẻ đt..làm w-8 và hướng dẫn cách gửi..đảm bảo mail sẽ dc update w-8 ngay =)))

tải file W8 về, dùng soft sửa file PDF điền info vào, send mail cho kendra kèm theo cái file W8 chờ nó update vào acc thôi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,636
Latest member
hdao133

Most viewed of week

Most discussed of week