Update payment của các Network : Wall , Banner...

Status
Not open for further replies.
Mừng quá blvd về rồi:(
Theo a e 1bet nó có pay không, mình suy luận nhiều yếu tố và nghĩ rằng nó sẽ k pay, nhưng vẫn muốn hi vọng 1% nó sẽ pay o_O

Mừng quá blvd về rồi:(
Theo a e 1bet nó có pay không, mình suy luận nhiều yếu tố và nghĩ rằng nó sẽ k pay
Hic bác làm e lo quá

Thank BLVD. Bây h hóng tiếp KSIX. :D

BLVD đã về.:D đang ngóng ksix . mà ksix xem invoice ở chỗ nào thế các bác. mới chơi nó thag rồi ak, hii

Chác a e ai lam 1bet cung đều biết nó bị adsen ban acc , cho nên mình nghĩ là nó k dc adsen tra tien ,và nó nghĩ ra p.an là nói với các nhà xuất bản rằng nhiều offers gian lận và k được trả tiền, chủ yếu nhiều con offer không phải của tháng 3 và 4 nhưng 1bet đánh đồng tất cả luôn, bây giờ nó nói rằng sẽ delay chờ xem xet của các nhà quảng cáo nhưng mình nghĩ bây giờ và sau này nếu có hỏi nó ,nó vẫn chỉ bảo là chưa nhận được tiền, các offers là giạn lận quá nhiều, giống hệt thằng cpalead ngày xưa đó, thêm nữa nếu bây giờ nó k pay thì vẫn có nhiều admin khác vào làm cho nó, nó k sợ mất khách hàng đâu, coi như nó thanh lọc 1 đợt các admin, chính vì thế a em nên có p.án chuẩn bị tinh thần thôi.dù sao mình cũng chỉ nghĩ vậy.mong là k phải.:confused:

Chác a e ai lam 1bet cung đều biết nó bị adsen ban acc , cho nên mình nghĩ là nó k dc adsen tra tien ,và nó nghĩ ra p.an là nói với các nhà xuất bản rằng nhiều offers gian lận và k được trả tiền, chủ yếu nhiều con offer không phải của tháng 3 và 4 nhưng 1bet đánh đồng tất cả luôn, bây giờ nó nói rằng sẽ delay chờ xem xet của các nhà quảng cáo nhưng mình nghĩ bây giờ và sau này nếu có hỏi nó ,nó vẫn chỉ bảo là chưa nhận được tiền, các offers là giạn lận quá nhiều, giống hệt thằng cpalead ngày xưa đó, thêm nữa nếu bây giờ nó k pay thì vẫn có nhiều admin khác vào làm cho nó, nó k sợ mất khách hàng đâu, coi như nó thanh lọc 1 đợt các admin, chính vì thế a em nên có p.án chuẩn bị tinh thần thôi.dù sao mình cũng chỉ nghĩ vậy.mong là k phải.:confused:
Bác làm anh em rối đội hình quá ! đợi đi khắc biết pay hay hok ! đợi chờ là hạnh phúc mà chứ cứ đoán mò cũng chịu thôi

Bác làm anh em rối đội hình quá ! đợi đi khắc biết pay hay hok ! đợi chờ là hạnh phúc mà chứ cứ đoán mò cũng chịu thôi
các bác phang nát nét của nó, cũng phải để nó gỡ gạc lại chứ, chấp nhận bỏ tháng 3 tháng 4 thôi, tháng 5 ta làm lại từ đầu, trách ai :D

K6 theo thông ti mới nhất e biết là AD off vì lý do có đám cưới :p:p:p có ai đọc được dòng status này of nó ko ???

:( :( :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,466
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week