Update payment của các Network : Wall , Banner...

Status
Not open for further replies.
có tin gì từ shiftcode ko các bác, khi nào những net gặp vấn đề với shiftcode lần này mới lấy lại data đc vậy, ko lấy đc mất toi tiền 2 tháng sao :(

Barbara Norris rep :
We are working on getting it back up today We have had to move to another platform as we lost everything on the previous platform

We should have the new platform up and running by the end of the day.

Sadly that means we have lost most of our records as well. If you could please send me your username, a copy of your records for the month as well as any other information you have for me

Chuẩn bị tài liệu đi anh em :D

Barbara Norris rep :
We are working on getting it back up today We have had to move to another platform as we lost everything on the previous platform

We should have the new platform up and running by the end of the day.

Sadly that means we have lost most of our records as well. If you could please send me your username, a copy of your records for the month as well as any other information you have for me

Chuẩn bị tài liệu đi anh em :D
Gửi cho nó cái gì bây giờ bạn ơi :(. quả này lại chết tập 2 rồi, 3 nét chứ có ít đâu:confused:

Thống kê off lead,ip của 2 tháng 6 và 7 mà gửi cho nó để nó check chứ biết sao giờ .Nó cũng mất hết dữ liệu thì cũng mù tịt mà .Tình hình là mấy net down đợt này chuyển hết qua afftrack giống cpaway rồi :) đến chị Barbara làm trong shiftcode còn bó tay thì cũng đành phải chịu thôi :D

Thống kê off lead,ip của 2 tháng 6 và 7 mà gửi cho nó để nó check chứ biết sao giờ .Nó cũng mất hết dữ liệu thì cũng mù tịt mà .Tình hình là mấy net down đợt này chuyển hết qua afftrack giống cpaway rồi :) đến chị Barbara làm trong shiftcode còn bó tay thì cũng đành phải chịu thôi :D
Vào inbox đọc thư đi bạn

các bác nên chủ động liên lạc với sup và send cho nó report lead để nó cập nhật lead trên platform mới nhé, có vẻ như data shiftcode vô phương cứu chữa rồi, haiz chả biết sau đợt này nó pay đủ ko nữa :(

Site em ko làm potback thống kê cho nó kiểu gì bác nhỉ

Đinh Công Mạnh mấy thăng offers Thái Nguyên toàn thằng tham ko đáy, làm vài chục k thì nó chả block cả seri Viet Nam, bọn nó giết sonic chứ *** ai, nói lại bảo phân biệt này kia, chết cmn hết đi cho thích,

Ko có pb thì chịu mất tiền , ko có pb thì ko thống kê được off lead, IP ,ngày giờ...lấy gì gửi cho net. code off giờ cùi lắm cũng có pb Shiftcode mà
Ko phải ko có mà solo nên chủ quan ko cần cậu ợ ,đen thế

Ko có postback thống kê thì mình cũng chịu ,vì Net nó cũng mù tịt nên ít nhất mình cũng phải có cái j đưa ra làm bằng chứng để còn đòi tiền nó chứ :( .Cơ mà vài thư qua lại rồi mà vẫn chưa thấy nó nhắc j đến việc có trả tiền hay ko nữa .Đành chờ cho site nó chạy lại rồi tính tiếp thôi

Đinh Công Mạnh mấy thăng offers Thái Nguyên toàn thằng tham ko đáy, làm vài chục k thì nó chả block cả seri Viet Nam, bọn nó giết sonic chứ *** ai, nói lại bảo phân biệt này kia, chết cmn hết đi cho thích,
ờ! sao chú ko tránh xa ra còn ăn theo làm gì ?

Barbara Norris
11:53 PM (8 minutes ago)

to me

We are trying to recover it but it is unlikely that it will be recovered.The driver installed on the server was corrupted and the server company is trying but says its very unlikely they will recover the data.
If you promote on sites don't you have an admin panel that shows what leads you have gotten?

xác định là mất tiền ****** nó rồi!

Thế là send cho data của mình hả hay như nào lead thì mình vẫn còn trong site mà giờ thống kê thì chết cm nó luôn trả vài chục nghìn bản ghi >.<

Ai chết cứ chết. Người sống vẫn khỏe. Mình ko ảnh hưởng gì từ vụ này cả. Vẫn vắt Sonic đều đều :p

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,068
173,147
Latest member
kubet88date

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week