Update tình hình kolotibablo (Ver.1)!!!

Status
Not open for further replies.
Em order từ tối qua, đã trừ tiền nhưng giờ ví vẫn chưa nhận được là sao các bác nhỉ? :(
Có bác nào bị như em không ạ?

có lúc mình phải đợi đến 2 ngày , bình thường thì ~ 24h

p/s : kolo lại ko vào đc chán wa' :(

kolo đang die ae bình tĩnh

---------- Post added at 11:49 PM ---------- Previous post was at 11:47 PM ----------

sorry no lock ip fake mới vào được

Mình chơi bình thường có sao đâu nhĩ. Bạn thử dùng soft free add vào chiến thử xem. Soft free ko có thì buzz Y!M mình send.

ko ai giải thích giúp mình à :(( gõ pix tiếp :((
Cậu PM hỏi người sell soft hay hỏi 1 số bạn dùng soft asian sao nha. Còn bên mình làm soft free vẫn load ầm ầm.

ko ai giải thích giúp mình à :(( gõ pix tiếp :((

soft free với soft asian load như nhau - hiện tại nhà có cả 2 soft nhưng vẫn thích xài bản free hơn :m203: - soft free còn có hiện thời gian gõ -soft asian làm gì có :m025:

sao mình add acc trên pannel soft đầy đủ mà khi gõ nó cứ báo unauthoring! là sao thế các bác ơi :( 6 acc e mới tạo mới add vào soft asiankolo thử chơi :(
à cái này hồi mới add id lên soft mình cũng bị. cái này là do bạn add acc trên panel bị sai đó. bạn phải điền name worker, pass, kb username, pass trùng nhau mới được. VD: acc của mình là gocaptcha thì name worker và kb username cũng là: gocaptcha. bạn hiểu rồi chứ

à cái này hồi mới add id lên soft mình cũng bị. cái này là do bạn add acc trên panel bị sai đó. bạn phải điền name worker, pass, kb username, pass trùng nhau mới được. VD: acc của mình là gocaptcha thì name worker và kb username cũng là: gocaptcha. bạn hiểu rồi chứ

mình làm y chang nhau mà :( hức hức :( để mai nhờ seller support :(

Sao kolo cứ 1 lúc lại ko vào được thế nhỉ??? có ai bị ko ???

vào lại xem thử đi - chắc chắn bạn bị ban nick 30' :m146: - mới bị xong -delay time

gho = soft là hay bị thế ah bạn :( ( mình newbie )

uhm do mình gõ thôi :m082: - mình gõ 30' hok sao vừa pause lại bị ban 30' vì delay time chứ hok phải do soft hay web gì cả

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week