Update tình hình kolotibablo (Ver.1)!!!

Status
Not open for further replies.
sặc bọn tàu khựa , tham làm gì , thà bỏ tiền mua soft kòn hơn , và kolo thì là siêu nhân rồi nhưng mà đêm thì chiến mega vẫn thích hơn ah , tay chay hàng tàu đi anh em ơi zzzzzzzzzzz :binhsua168::binhsua168:

ChẲng cẦn ĐƯa pasword cho ai cẢ, các bẠn tỰ mình add vào mà xài thôi, nó sẼ tẠo ra 1 file info.txt

Last edited by a moderator:
ban acc thi bạn vô làm theo hướng dẫn gõ chừng 100code thì hết ban

mình mới được rate có 20% trung bình mỗi giờ giá chắc 0.5/1k --> 10000vnd +20% = 12000 nản chưa. cứ cho là rate 50% thì =15000k .giá của nó bằng pix khi 0.6+50%. nhìn top võ lâm cao thủ của nó thấp lè tè thì hiểu :binhsua146:

mình mới được rate có 20% trung bình mỗi giờ giá chắc 0.5/1k --> 10000vnd +20% = 12000 nản chưa. cứ cho là rate 50% thì =15000k .giá của nó bằng pix khi 0.6+50%. nhìn top võ lâm cao thủ của nó thấp lè tè thì hiểu :binhsua146:

kolo gõ bt chậm lắm cũng 1k5/h trở lên mà
nó load cả ngày vs nhỡ có gõ sai cũng chẳng sao :D
thoải mái hơn pix nhiều mà bạn;)

mấy huynh cho hỏi phát , mình bị ban ip khi đang xài mạng dây fpt vào web soft vào ếu được , gắn dcom 3G của thằng việt teo vào xài chiến tiếp được không nhểy :binhsua139:

mình cài ultrasurf trc roi` mới mở soft add id rồi đánh nhưng vẫn bị tình trạng lặp code wa' trời ai chỉ mình cách khắc phục lỗi này đc ko nhỉ ?

bạn dùng soft gì? mà nếu bạn gõ team thì hiện tại bị lặp code là đương nhiên. Kolo team đang bị lỗi mà

mình solo bạn ơi , nhưng bị lặp code dữ quá gõ sợ bị banned wa' , hic , mà ko biết cách khắc phục ai chỉ với

mình mới add soft của bác phl_2801, đã cài thêm winsockfix nhưng làm tầm 10p thì lại bị lỗi, mình vô bằng web cũng ko dc luôn, phải tầm 1-2 tiếng sau mới vào lại đc. Các bác có thể cho e biết bị sao ko, e mới vô nghề.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,434
173,604
Latest member
haint21

Most viewed of week

Most discussed of week