Update tình hình kolotibablo (Ver.1)!!!

Status
Not open for further replies.
có 1 số phân biệt. Trường hợp đó gõ thường sẽ bị bad. Bad vài lần trong tháng sẽ bị band forever

bạn add id bạn này ok nè:
trƯỜng hỢp nào thì gõ thƯỜng bỊ bad vẬy bẠn Ơi .t toàn Đánh thƯỜng hẾt.t là mem mỚi k biẾt .

gõ kolo bình thường mà. Không phân biệt hoa thường đâu. gõ 1 chữ ok. Mình dùng soft asian vẫn load ok

cẩn thận die acc nhé bạn

trƯỜng hỢp nào thì gõ thƯỜng bỊ bad vẬy bẠn Ơi .t toàn Đánh thƯỜng hẾt.t là mem mỚi k biẾt .

trường hợp: Case sensitive
khi nó hiện chữ đó thì phân biệt hoa thường. 1 tháng nó check bad mà 3 hay 5 lần gì đó thì acc bạn lên đường.
1 số ae đánh ko phân biệt mà ko bị band vì nó chưa check thôi(hình như nó check hên xui. ai xui bị check thì chít). ai đang bonus cao mà bị bắn thì đừng khóc nhá :))

cẩn thận die acc nhé bạn

trường hợp: Case sensitive
khi nó hiện chữ đó thì phân biệt hoa thường. 1 tháng nó check bad mà 3 hay 5 lần gì đó thì acc bạn lên đường.
1 số ae đánh ko phân biệt mà ko bị band vì nó chưa check thôi(hình như nó check hên xui. ai xui bị check thì chít). ai đang bonus cao mà bị bắn thì đừng khóc nhá :))
TỚ K TIN .CÁI NÀY CHẮC MỖI BẠN BỊ .NẾU NÓ ĐÃ RA LUẬT THÌ SAO LẠI CÓ MỖI CÁI Case sénitive này.vô lý

---------- Post added at 01:08 AM ---------- Previous post was at 01:05 AM ----------

gõ kolo bình thường mà. Không phân biệt hoa thường đâu. gõ 1 chữ ok. Mình dùng soft asian vẫn load ok

bạn cho tớ xin cái soft bạn đang gõ đc k .t dow trên asian về .load tầm 15 phút là blocked hoặc waiting 1 loạt luôn.chẳng biết tại soft hay tại cái gì .đã thử thay đổi phiên bản cũ hơn.nhưng vẫn bị

TỚ K TIN .CÁI NÀY CHẮC MỖI BẠN BỊ .NẾU NÓ ĐÃ RA LUẬT THÌ SAO LẠI CÓ MỖI CÁI Case sénitive này.vô lý

---------- Post added at 01:08 AM ---------- Previous post was at 01:05 AM ----------

bạn cho tớ xin cái soft bạn đang gõ đc k .t dow trên asian về .load tầm 15 phút là blocked hoặc waiting 1 loạt luôn.chẳng biết tại soft hay tại cái gì .đã thử thay đổi phiên bản cũ hơn.nhưng vẫn bị

Bằng chứng http://mmo4me.com/showthread.php?46445-Bi-block-acc-Kolo-xin-moi-nguoi-giup-do-

Case sensitive, 2 mà gõ 1 .... nói chung ẩu thì sẽ có ngày thăng.

sạc
tưởng kolo khá khẩm hơn nhảy wa ai dè cũng rứa giống cazzy pix ah
tiện cho mình hỏi 1 ID trong koloteam mà bị bane thì có ảnh hưởng ji đến team ko hay cả team bị bane theo, sáng nay ko biết toàn go ko phân biệt kể cả lúc có Case sensitive

Last edited by a moderator:
mình thấy hoa thường gì ko phân biệt cứ gõ ào ào . 1 ngày cho mỗi acc trung bình 1k5 code + là oke . Kolo nó không để ý mấy acc có năng suất cao đâu nó chú ý newbie gõ bậy bạ kiếm tiền của nó thôi . Còn acc nào cứ mỗi ngày kiếm 1$ + nó chăng warn bao giờ , 5 acc của mình " TRẮNG " hoàn toàn ko có 1 "BAD"

gõ soft asia hay bị ban ip thế hix ai biết tình trạng này không cứ gõ được 15 phút lại bị ban ip nản

ultrasuft đâu, bỏ ra mà dùng
bật lên sau đó bật soft, xong

ultra chỉ dùng khi bị block ip từ phía kolo thôi, ko gõ thì tắt đi, duyệt web bình thg

sạc
tưởng kolo khá khẩm hơn nhảy wa ai dè cũng rứa giống cazzy pix ah
tiện cho mình hỏi 1 ID trong koloteam mà bị bane thì có ảnh hưởng ji đến team ko hay cả team bị bane theo, sáng nay ko biết toàn go ko phân biệt kể cả lúc có Case sensitive
khóa 1 team thì cả team đâu được tình tiền:binhsua112:

Tinhyeu hiểu nhầm ý bạn kia rồi
ID con trong team cơ mà
ID con bị khóa thì ko sao, chỉ mất ID đó thôi, ngoài ra ko mất tiền vì tiền đã đưa về acc chủ
mà team bị lỗi rồi, ko gõ dc đâu

mình thấy hoa thường gì ko phân biệt cứ gõ ào ào . 1 ngày cho mỗi acc trung bình 1k5 code + là oke . Kolo nó không để ý mấy acc có năng suất cao đâu nó chú ý newbie gõ bậy bạ kiếm tiền của nó thôi . Còn acc nào cứ mỗi ngày kiếm 1$ + nó chăng warn bao giờ , 5 acc của mình " TRẮNG " hoàn toàn ko có 1 "BAD"
nó ko load code ko biết 1k5 ở đâu ra

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,428
173,597
Latest member
NHL0105

Most viewed of week