Update tình hình kolotibablo (Ver.1)!!!

Status
Not open for further replies.
kolo sắp sập a e bọ cạp kiếm đường khác làm ăn thôi

kolo sắp sập a e bọ cạp kiếm đường khác làm ăn thôi

than sập mà sao gõ hoài thế :binhsua85:, chừng nào sập thì tính. Mà nếu có sập thì chắc nó là là thằng sau cùng nên kolo = không lo:binhsua72:

vậy là ko thể nào dc 100% vậy mà nói còn treo 200% :binhsua94:

200% cũng ko khó nếu như Pr0 kết hợp với nhau chia đều ra Cạp:D 24/24 sẽ đc mà:D......Hồi mới wa cạp có cạp kolo 1 mình solo 1 nick cap đêm thôi 1 tuần mà 25% rồi:D.....kolo đánh ko bị tâm lý như Pix nên thoải mái gõ cũng nhanh hơn:D

Khổ nổi nó hay đào mộ ban ẩu:( ......!!!!!!!---Ai bik tạo Team ko :( sao tạo k đc ta:D tính tạo team kéo lên 40%:((...

200% cũng ko khó nếu như Pr0 kết hợp với nhau chia đều ra Cạp:D 24/24 sẽ đc mà:D......Hồi mới wa cạp có cạp kolo 1 mình solo 1 nick cap đêm thôi 1 tuần mà 25% rồi:D.....kolo đánh ko bị tâm lý như Pix nên thoải mái gõ cũng nhanh hơn:D

Khổ nổi nó hay đào mộ ban ẩu:( ......!!!!!!!---Ai bik tạo Team ko :( sao tạo k đc ta:D tính tạo team kéo lên 40%:((...

mình cũng đang cần hướng dẫn để qua kolo nè bác nào biết chỉ giùm nha

phải có 5 ID đã pay thành công 1 lần thì mới tạo team dc

dạo này kolo rate cũng kha khá
kha khá là max bao nhiêu min bao nhiêu,tại hôm qua 1/5 bọn nước ngoài nó nghỉ nên rate cao đấy ,hôm nay bắt đầu như cũ lại

Last edited by a moderator:
bó tây 0.55 qua pix mà chiến thấy hay hơn pri 9 cũng 0.55 đó bác
nhiều người ko có group và invi code đành phải về kolo thôi,mà quên cái vụ bonus % nữa chi,gõ nhanh và dễ ==>cũng ko đễn nỗi nào

kolo ai gõ nhanh 2k/1h cũng bằng pix mà....

kolo ai gõ nhanh 2k/1h cũng bằng pix mà....
1500/1h là = pix rùi,ngày làm 5h và 3acc thôi,là cuối tháng mỗi acc có bonus là 500x30ngayx5h=75000code~30%-->rate (0.4->0.7 biến thành 0.52->0.9),nếu ai siêng làm 8h mỗi ngày thì rate sẽ là 0.55->1(chỉ cần 3acc là load nhử gió rồi)

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,636
Latest member
hdao133

Most viewed of week