Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! |||Mừng Xuân Nhâm Thìn |||

Status
Not open for further replies.
nãy log cái 7 vô thấy load ngon lắm , chạy ào ào được 5 code thì tắc tị..ị..ị.... ... Mới biết là đã bị banned =.="
tình hình là soft asian mới xài cũng đc lắm , subb xíu thôi , rồi load lại liền , gõ thử 1 tiếng rồi cũng đỡ đỡ.... mạng fpt
p/s : Mà mấy bác pro thiệt , tui chưa bao giờ vượt quá 1200 code/1 giờ hết , ý là gõ gần nửa năm rồi đó , chắc do vừa gõ vừa koi phim :d

nãy log cái 7 vô thấy load ngon lắm , chạy ào ào được 5 code thì tắc tị..ị..ị.... ... Mới biết là đã bị banned =.="
tình hình là soft asian mới xài cũng đc lắm , subb xíu thôi , rồi load lại liền , gõ thử 1 tiếng rồi cũng đỡ đỡ.... mạng fpt
p/s : Mà mấy bác pro thiệt , tui chưa bao giờ vượt quá 1200 code/1 giờ hết , ý là gõ gần nửa năm rồi đó , chắc do vừa gõ vừa koi phim :d
thử bữa nào gõ tập trung coi sao
tui bt 1k3 , code ngắn có khi lên 1k5 :D
4 tốt, đang test 4 . 8 load ae hú nha

hôm lay tét vãi thật 5 thì 4 về 0 1 lên9 hehehe cạp 2 tháng được 1k1/h

Last edited by a moderator:
Cầu mong pix pay cho 2 group này trước 6 giờ sáng để kịp đi xe vào ĐÀ NẴNG :-s

Nước đến chân mới lục đục nhảy, giờ k còn tâm trí đâu mà làm trước khi lên xe nữa:sick
Sáng ni dậy tưởng nó pay vào ví rồi, úi chời vẫn chưa có xu keng nào :(( để đi mua vé xe.

Vay thì k ai cho vay :( nếu bác nào có lòng thì cho vay 195k, vì trong bank còn 5k để rút, đi ĐÀ NẴNG hôm nay 3/2 thì đi vào trong đó mượn máy tính xách tay của con bạn thanh toán cho các bác luôn chịu hôn, giờ ngồi đợi 10$ lr từ pix sốt ruột dễ xợ lun :-s Giúp mình đi các bác, giờ 4 giờ 25 phút rồi :(( còn 95 phút :-s, chắc em nó pay kịp.

Nếu k thì ra tiệm cầm đồ cầm tạm chiếc xe đạp :m021: nhưng lãi 5k/ ngày chịu k nổi :((

---------- Post added at 05:00 AM ---------- Previous post was at 04:05 AM ----------

Sợ Pix luôn, hôm nay bay chậm thế nhỉ :sleep

---------- Post added at 05:09 AM ---------- Previous post was at 05:00 AM ----------

=============================================================
Please note that in all e-mails from Liberty Reserve we will:
1. Always address you by your first name.
2. Never send you any links or attached files.
3. Never ask you to send us your password and/or login PIN.
=============================================================

Dear ,

You have received a payment to your account U3266647 (zzVHXzz):

Date: 2/2/2012 10:06 PM
Batch: 83806552
From Account: U2897562 (Intertrans corporation)
Amount: $5.00
Memo: Payment for data-entry

Thank you.

Dear ,

You have received a payment to your account U3266647 (zzVHXzz):

Date: 2/2/2012 10:10 PM
Batch: 83806732

From Account: U2897562 (Intertrans corporation)
Amount: $5.00
Memo: Payment for data-entry

Thank you.

Giờ nó mới pay, cám ơn trời phật, cám ơn tất cả, cám ơn những bác k có lòng cho vay để mình ngồi nán lại đôi mươi phút nên xe không bị cầm hehe, có tiền đi mua vé xe rồi hehe

Last edited by a moderator:
Bác nào k mua LR thì ex nhé, ex auto rồi hehe. 9.99$ một con số tròn chẵn :))

Giờ các pri đều load được, các bác làm việc vui vẻ nhé, mình bay vào ĐÀ NẴNG chơi đây, thư giãn đầu óc tí ;)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,454
173,622
Latest member
Khoabui

Most viewed of week

Most discussed of week