Update tình hình load của Pix(mọi vấn đề # qua topic #)!!! (ver.10) !!!

Status
Not open for further replies.
Tình hình là 3-4 ngày rồi WMZ vẫn chưa được trả , không biết có ai được trả chưa có thể cho mình biết với được không ? Ngày nào cũng cày cho cố mà không trả thì xong em luôn :binhsua160:
pay rùi đó bạn. up tình hình hộ cái mọi người

Add YAHOO : levummo bàn luận SE đi vnkun :"> Chán cái SE-LIVE quá >:) pri4 load
ơ thế đúng bác à.mua live làm gì.mới đầu mình cũng tính chơi em đó mà thấy ray đẹp+ngon hơn nên yêu ray hơn:)mới đc tặng cái case đẹp.sướng quá trời:)
update xem tình hình sao rồi mấy bro.có hiện tượng tam giác k vậy?

ơ thế đúng bác à.mua live làm gì.mới đầu mình cũng tính chơi em đó mà thấy ray đẹp+ngon hơn nên yêu ray hơn:)mới đc tặng cái case đẹp.sướng quá trời:)
update xem tình hình sao rồi mấy bro.có hiện tượng tam giác k vậy?

nãy h 300 code chưa có cái tam giác nào @@

cái j đây ! =)) !

ai biết thì trã lời đi =))
4 load tốt nhé ! :))

4 đang load tốt tự nhiên khựng lại , đang đạt kỉ lục là 30.4 wpm làm nhảy còn 30 @@ hix hix @@ tính làm 1 quả 1k9 code/h như bác knight =)) chắc ko đc rồi :)) còn hơi khựng tay 1 tí ^^

kiếp sau em sẽ cố gắng dc như bác 5Tin
kiếp này em ko thể , hehehe

11/10/2011 8:18:23 PM + 11.00 wmz
MassPay Transaction: bedautayxxxxxxxxxxx
photobucket ko hiểu sao ko up lên đc. Post tạm = tay cho các bác vậy
Hjc nó pay cho cái group nhỏ nhất 2` ==!

nó cũng pay cái nick ít $ nhất của mình thôi ak
0,1,2,3 load đánh hok kịp

đã đạt tiu chuẫn 7$/day
bibi các pác em đi vào giấc mộng :))
đêm nay pri 4 load tốt mà đang còn dư 5 cái pri 0 ko cần test thêm nữa uỗng quá : ))

nó cũng pay cái nick ít $ nhất của mình thôi ak
0,1,2,3 load đánh hok kịp
uh,mình cũng để ý mấy lần rồi thấy mấy cái group ít $ thì nó pay nhanh lắm,còn nhiều $ thì chờ dài cổ
pri4 load tốt nha,trên 4 cũng có load nhưng load chậm

Tình hình là mình pay từ 2 ngày trước rồi. Mà sao đến hôm nay vẫn chưa về nhỉ. Có bao giờ nó bị phá sản rồi hok. hic!

Pri 4 load tạm được vào test thoy mọi người hihi

---------- Post added at 01:29 AM ---------- Previous post was at 01:23 AM ----------

Tình hình là mình pay từ 2 ngày trước rồi. Mà sao đến hôm nay vẫn chưa về nhỉ. Có bao giờ nó bị phá sản rồi hok. hic!
mình Pay vào 6 giờ ngay 10/11 tối này đã có rùi hjhj ! đợi chờ là hạnh phúc bạn ơi !:binhsua56:

pri 8,9 load rầm rầm

---------- Post added at 01:45 AM ---------- Previous post was at 01:39 AM ----------

Trên trang chủ của PIX có thông báo này nè. Cố gắng dịch nhé. Nó bảo "Don't worry!"

:binhsua57:

Sao ai cũng được pay vậy. ngày thứ 4 rùi nè, 4 group, chưa group nào được pay. contact admin pix, nó mail lại, nói là có sự trậm trễ, tiền sẽ sớm được trả. hix,đành chờ vậy.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week