Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver.19) !!!

Status
Not open for further replies.
Ai xóa vậy, tôi chỉ xoá các bài ko liên quan, ví dụ như hỏi về soft or spam , chứ còn update tình hình load nhanh chậm thì sao lại nỡ xóa ?
ý anh em là không phải bác xóa bài mà là cứ mỗi lần xóa bản update cũ move đi thì số lần post bài của anh em cũng giảm. theo mình hiểu thế :binhsua163:
2,3 load ko mọi người

2 load chậm thỉnh thoảng loading

Last edited by a moderator:
5 acc 2 + 1acc 1 chiến đc ko ae. khoảng 1k/1h ko

---------- Post added at 01:57 PM ---------- Previous post was at 01:55 PM ----------

5 acc 2 + 1acc 1 chiến đc ko ae. khoảng 1k/1h ko
ae hỏi soft ko làm đc, trả lời là up lên version mới, có vậy thôi để cho ae vào để biết, có gì đâu mà cũng delete. nếu muốn spam thì thêm câu 01 load tốt là xong thôi.

ý anh em là không phải bác xóa bài mà là cứ mỗi lần xóa bản update cũ move đi thì số lần post bài của anh em cũng giảm. theo mình hiểu thế :binhsua163:
2,3 load ko mọi người
ý là thế này đấy pác mirinda ah :D

Bài viết chẳng thể hiện được gì.A E chú trọng quá làm gì.Chủ yếu biết để làm thôi.Để làm gì cho nặng data

ai up tinh hinh load di.....23 duoc ko...:binhsua168:

2,3 load ko mọi người

À, ra thế, xin lỗi anh em nhé mình bất cẩn quá, để lần sau mình ẩn hoăc close chứ ko move qua thùng rác nữa !

Tình hình mới đây : :binhsua162:

4 5 6 không load heee :binhsua135:

có sumiting ko mấy pro? lên pri quá nên sợ:binhsua163:

Tình hình thế nào rồi anh em, vào gõ kiếm ly cafe nào ai update cái nào :D

1,2 Submitting............................. Close -> Tiện thể giải trí luôn đã

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,461