Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver20 !!!)

Status
Not open for further replies.
Tình hình hiện tại:
pri 1 load chậm
pri 2,3 load = 1/2 pri 1
pri 0 ko biết
Nhiều tam giác đỏ

Gặp 4,5 code loại mới này :(
chuẩn men. Nhìn loạn cả mắt. nó chơi khó a e r

trời có ai bị như này ko. 3 con nhưng chỉ có 1 con doing 2 con kia cứ waiting hoài :|. pix dang nhử để ban hay sao vậy bullsh!t

Vừa gạch chéo đỏ, out soft. Nói chung là 1 load chán. nhét 4,5 acc 1 hoặc 7 acc 23 thì làm là vừa

---------- Post added at 09:38 PM ---------- Previous post was at 09:38 PM ----------

trời có ai bị như này ko. 3 con nhưng chỉ có 1 con doing 2 con kia cứ waiting hoài :|. pix dang nhử để ban hay sao vậy bullsh!t
Theo mình bạn out soft luôn đi. Giờ pause lại cũng không được đâu. Muốn không out soft thì có 1 cách là nháy đúp vào nó thì nó chạy tiếp nhưng mà dễ tăng pri

Mình gõ có 3 acc 01 mà load cũng khá mượt mà. Cái code như bên trên thì gặp 1 2 cái không đáng lo :D

mấy bạn gặp code như vậy thì gõ luôn cũng dễ chứ đâu có khó đâu mà lo nhiều trang web có mã âm thanh như vậy mà 0 1 chiến tốt nhé 12h mới bắt đầu làm việc :binhsua155:

Vừa gạch chéo đỏ, out soft. Nói chung là 1 load chán. nhét 4,5 acc 1 hoặc 7 acc 23 thì làm là vừa

---------- Post added at 09:38 PM ---------- Previous post was at 09:38 PM ----------

Theo mình bạn out soft luôn đi. Giờ pause lại cũng không được đâu. Muốn không out soft thì có 1 cách là nháy đúp vào nó thì nó chạy tiếp nhưng mà dễ tăng pri

Mình gõ có 3 acc 01 mà load cũng khá mượt mà. Cái code như bên trên thì gặp 1 2 cái không đáng lo :D

vậy ko ai bị hết à. kì vậy ta :((

67 cũng load được xíu mà nhõ giọi hee tối nay hi vọng 1 em 1 vừa tự động về 0 mà không gõ :binhsua135:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,637
Latest member
Annamgourmet

Most viewed of week

Most discussed of week