Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver21!!!)

Status
Not open for further replies.
viettel lau lau can't connect, 23 load tốt. bác wingstar mời ra đảo đi. cho rộng chỗ để người khác post tình hình.
Bác wingstar post thế tình hình cũng thấy rõ đó mà! So sánh giữa các giờ cập nhật là biết mà! 1 2 3 hơi subming!

viettel lau lau can't connect, 23 load tốt. bác wingstar mời ra đảo đi. cho rộng chỗ để người khác post tình hình.

Không hiểu :|. Tại sao mình lại phải ra đảo nhỉ @@. Post cả thuyết minh + cả hình ảnh. Có sai sót gì ah >''<

1 kái cm của bạn làm tốn 3 kái cm quote đấy :))
update vnpt load tạm,waiting vài giây

sao request mấy hôm rồi mà Pix chưa pay nhỉ , có bác nào chậm giống mình ko? Mình pay qua WMZ

pri 2 còn load không thế
3 vẫn load huống chi là 2, cơ mà tới giờ bị sub vs wait rùi....thi thoảng sub, wait...:binhsua160:

pri 0 1 load tốt .
các bạn cho hỏi tí , mình làm trong group mà mấy cái ID của mình gõ chỉ đc tầm 2k 3k code mà sao thấy trong cột balance nó hiện toàn trên 40k code là sao :-ss có bạn nào bị giống như mình mà biết nó làm sao giải đáp mình với

ai chỉ mình cách dùng soft XD mới đi
mũi tên chỉ sao thì đánh sao hả,như Audition v. :(

pri 0 1 load tốt .
các bạn cho hỏi tí , mình làm trong group mà mấy cái ID của mình gõ chỉ đc tầm 2k 3k code mà sao thấy trong cột balance nó hiện toàn trên 40k code là sao :-ss có bạn nào bị giống như mình mà biết nó làm sao giải đáp mình với
phần đó là phần tính tổng số code gõ được của cũ và mới cộng vào ,kể cả gia nhập group mới ID vẫn tính của tổng số code trước khi gia nhập vào.Do you understand?

Up... 10h25' sng... 2=01 nh :binhsua172:

các bạn cho xin cái tình hình vnpt nữa nào. tình hình mạng mủng nthế mà các bác toàn nói ko ko :-s

Update 10h30'
0-1 load tạm, hồi hồi sub nhưng chỉ 1-2s, speed giảm còn khoảng 65-70% nhưng vẫn chiến đc (có còn hơn ko :binhsua172:)
Mạng VNPT nhé, soft Xiaoa

Tiện thể cho mình hỏi làm sao post bài mà hình nó hiện bự chà bá lun nhỉ, mình post nó cứ nhỏ xíu, click vào nó mới to ra là sao ta?

Last edited by a moderator:
phần đó là phần tính tổng số code gõ được của cũ và mới cộng vào ,kể cả gia nhập group mới ID vẫn tính của tổng số code trước khi gia nhập vào.Do you understand?

sau khi em gõ thêm 100code thì nó từ 50k lên 60k ở cột balance ...
0 1 submit suốt ... mạng VNPT

Update 10h30'
0-1 load tạm, hồi hồi sub nhưng chỉ 1-2s, speed giảm còn khoảng 65-70% nhưng vẫn chiến đc (có còn hơn ko :binhsua172:)
Mạng VNPT nhé, soft Xiaoa
View attachment 6320

Tiện thể cho mình hỏi làm sao post bài mà hình nó hiện bự chà bá lun nhỉ, mình post nó cứ nhỏ xíu, click vào nó mới to ra là sao ta?

bác up lên upanh.com :D

up xong lấy link là lấy link trực tiếp - Link chèn diễn đàn - Link chèn Website - hay là Link thumbnail bạn???

link chèn dd đó bác.

VNPT sub kinh lắm!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,637
Latest member
Annamgourmet