Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver21!!!)

Status
Not open for further replies.
tình hình ra sao thì vẫn phải làm gần tết gòi cố gắng thoy, chúc mấy U thành công =]]z

Up tình hình lúc 21h05' đây... pri2 còn chậm... :binhsua155:

tình hình mới đây 10h20' Capture 12.JPG , mới cho 1 em từ 2 lên 5 (thành công ngoài sự mong đợi @@ ):binhsua162:

web pix bị gì vậy nhỉ? mình vào trang chủ mà nó chuyển đến địa chỉ nào ấy. Pix bị hack rồi ! :D

Last edited by a moderator:
web pix bị gì vậy nhỉ? mình vào trang chủ mà nó chuyển đến địa chỉ nào ấy. Pix bị hack rồi ! :D
may quá,mình vào vẫn bình thường. Còn mới được pay tiền nữa. Bạn check lại xem nhé.

mình cũng vừa được pay. đang gõ tự nhiên báo lỗi soft XD rồi out soft luôn. vào web thì hiện ra trang nào đó. mình cũng đã thử trình duyệt Google Chrome mà vẫn như vậy. đây nè:

mình cũng vừa được pay. đang gõ tự nhiên báo lỗi soft XD rồi out soft luôn. vào web thì hiện ra trang nào đó. mình cũng đã thử trình duyệt Google Chrome mà vẫn như vậy. đây nè:
View attachment 6370
bạn xóa hết cookie và history đi có khi được đó.

View attachment 6370

Bạn xem lại mạng đi, hay là trình anti virus có chặn link ko? Chứ mình vào web bt mà. Pri 4,5 load chưa nhỉ ?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,182
173,284
Latest member
MartinSheen

Most viewed of week

Most discussed of week