Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver23!!!)

Status
Not open for further replies.
Tinh hinh moi 5, 6, 7 load vẫn nhanh. Nhưng sub +cant connect lien tuc va lien tuc.
===>> Đi ngủ thui. Tí làm sau:binhsua08:
Tình hình là rất tình hình: Mình vừa đc pay tiền vào ví WMZ . Nhưng vào ví kiểm tra thì ko có tiền. Lại vào group kiểm tra xem mình có ghi nhầm ví WMZ ko. Nhưng ko hê nhầm. ===> Tại sao vậy.

Last edited by a moderator:
sao login vào soft XD ko được mà mà log vào web được các bác nhỉ?
soft XD 2,3 ngày gần đây có update gì ko các bác?

Last edited by a moderator:
Tinh hinh moi 5, 6, 7 load vẫn nhanh. Nhưng sub +cant connect lien tuc va lien tuc.
===>> Đi ngủ thui. Tí làm sau:binhsua08:
Tình hình là rất tình hình: Mình vừa đc pay tiền vào ví WMZ . Nhưng vào ví kiểm tra thì ko có tiền. Lại vào group kiểm tra xem mình có ghi nhầm ví WMZ ko. Nhưng ko hê nhầm. ===> Tại sao vậy.
me too... còn sub k các bác

1. Tiền về bị delay
2. Sờ cam :D

Đi ngủ, bụn ngủ qá trời :binhsua139: hy vọng tối nay có giấc mơ đẹp về pix sẽ cho ăn cam..:binhsua08:

hôm nay chắc không chiến nữa đi ngũ sớm 3$ rồi ví 11z không thấy đâu :binhsua23:

Sao ko ai trả lời em vậy?
có lẽ soft bị lõi hoặc server pix nó điên tạm thời bạn login lại xem ! asian bình thường nhưng submit + connect liên tục

sao login vào soft XD ko được mà mà log vào web được các bác nhỉ?
soft XD 2,3 ngày gần đây có update gì ko các bác?

có lẽ soft bị lõi hoặc server pix nó điên tạm thời bạn login lại xem ! asian bình thường nhưng submit + connect liên tục
mình login vào web thì thấy bảng ký tự, mình login vào được. còn trên soft XD thì vẫn là bảng *** mèo, mình login vào thì nó bảo thử lại sau.hix
Ai trả lời giùm em với, thức cả đêm ngồi ko thế này lãng phí time quá.

lâp nick được rồi kìa :binhsua10:

soft asian cứ 30 phút là nó sumbit ko cho làm nữa , phải out ra vào lại mới làm tiếp đc ,chã hiểu nỗi thằng Asian
mai alo cho thằng rony chém nó mới dc kêu update cái soft việt hóa 2 ngày chưa xong đưa soft english thì submit suốt

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,626
Latest member
33wintrading

Most viewed of week

Most discussed of week