Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver23!!!)

Status
Not open for further replies.
soft thì can'nt web thì 500server error :binhsua160:
Thôi đi ăn cơm rồi dạo phố cho lành:binhsua161:

sao những lần mình vào web pix là toàn nó lỗi 505 sever nhỉ :|

500 - Internal Server Error

Lỗi này mà cứ duy trì đến 0 giờ sáng thì hít đường làm ăn lun :-s

Có lẽ pix đang hấp hối chuẩn bị ra đy ý mà :binhsua163:

Last edited by a moderator:
k vào đc sòt XD, ai bị vậy Ko/ hix.

móa :mad::mad: kì này là bực bội lắm ồi :mad::mad: định làm tăng ca hết tuần này nghỉ tết mà dzậy rồi sao......... móa móa :mad::mad::mad::mad: cứ 500 - Internal sever error :mad::mad: bị vậy thì thôi ta ghi "hacked by MMO4vn" cho nó sướng :)):))

bị lỗi 500 sever error là do lỗi sever hay host vậy.....pix này sao chưa fix lại được

có ai vào đc soft Xd ko vậy? toàn là ko login đc thôi:binhsua160::binhsua159:

Topic update tình hình pic bây giờ trở thành topic cho mọi người chém gió rồi
Pix lại vào được rồi kìa ai vào gõ thì gõ đi

Can't wa',sub wa',loading wa'. Nghĩ đi chơi tết thui anh em ui. HAPPY NEW YEAR.:d

Có ai đang làm ko thế cho cái update ^

tình hình hiện tai ở khu vực Tân Phú của mình thì lỗi khi vào web là "500 - interal sever error" lỗi nãy buổi sáng và ngày hôm qua thì còn bị sơ sơ khoảng 1,2p bây h bị theo kiểu liên tục.... vì vậy soft không thể liên kết ổn định -> bạn không thể login -> và lời khuyên chân thành là đừng cố quá rồi "quá cố" :)):)) vì nếu có log được soft cũng chỉ là can't connnect liên tục. :|:|
p/s: đi 1 vòng thì thấy có cái nghề capt này ngon nhất khu "sài thành" mà bây h nó vậy rồi lấy gì capt đây trời :(:)(( còn mấy cái kia mình đọc chóng mặt mà hiểu có mấy cái. :|:| biết vậy lúc trước ko tiêu xài hoang phí để tiền tới h làm vốn kinh doanh ngoài đời cho nó có đồng vô đồng ra với bà con cô bác :(:)((.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,637
Latest member
Annamgourmet

Most viewed of week

Most discussed of week