Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver23!!!)

Status
Not open for further replies.
tinh hinh soft asian ko login dc acc thu 2, chan vai

ko thể hiểu nổi, có mấy ngày mà pix thay tên miền liên miên vậy trời.:binhsua160: vào pixandprofit.com cũng vẫn đc mà pixtyper.com cũng vẫn đc. haizzz. What's happening?:binhsua163:

mail mới nhất vừa nhận đc từ pix đây.
Hello,

Please also use the alternate address to login. It may be faster. It is: pixtyper.com
cái j nữa vậy ???
lại mùi banned đâu đây :((

---------- Post added at 11:53 PM ---------- Previous post was at 11:51 PM ----------

tình hình đây
cant sub liên tục sao duy trì speed hay thế bạn

cái j nữa vậy ???

---------- Post added at 11:53 PM ---------- Previous post was at 11:51 PM ----------

-> mùi banned là sao đại ca Lucky :D:D cái này nó kêu là "sử dụng địa chỉ thay thế pixtyper.com để login nhanh hơn" mà :|:|.

cái j nữa vậy ???

:D cứ gõ thôi, can't thì mặc, sum cũng kệ, thử xem nó có ban k mà chưa thấy ban e nào ;)

pixtyper.com tên miền mới nữa à , LukeLucy speed gớm thế , chắc siu nhân gòi , tình hình tối nai load tốt 1 2 5 như nhau mới làm xong 30p , 1 lần cant connect

-> mùi banned là sao đại ca Lucky :D:D cái này nó kêu là "sử dụng địa chỉ thay thế pixtyper.com để login nhanh hơn" mà :|:|.
soft xd đang thông chiếu đến địa chỉ pixandprofit mà, h nó chuyễn sang pixtyper bác đức chưa sữa soft, làm soft cũ mùi banned :((

---------- Post added at 12:02 AM ---------- Previous post was at 12:01 AM ----------

pixtyper.com tên miền mới nữa à , LukeLucy speed gớm thế , chắc siu nhân gòi , tình hình tối nai load tốt 1 2 5 như nhau mới làm xong 30p , 1 lần cant connect
éc, 39.5 là speed của bác onewish á
em làm j có cữa, code dài + sub speed đang 10wpm đây

Tình hình là 3 em đã về 0

Dẫn sang 1 trang web khác, chôm id đó và thế là xong chủ ID vì làm gì reset password dc. PÀ CON CẨN THẬN K VÀO CÁC TÊN MIỀN LẠ

Ping thì thấy pixtyper ip 85.17.169.193, còn 2 thằng kia chung giải 46.246.89.171 với 46.246.89.178. 2 thằng request timed out liên tục còn thằng kia ping khá đều, có khi đổi rồi up luôn nhỉ

//Thằng này nằm ở dải ip khác, nên cũng nghi ngờ, ai nhận được mail thì show cái nhỉ

code dài dã man ... pix đã biết cách hạn chế gõ one chữ ... giờ toàn two chữ ... vkl ...
4 5 6 load điên cuồng ...

Pic lại thêm server mới rồi... bên server này load nhanh và không bị can't connect nhé mấy bác... cạp gần 2 tiếng rồi mà chưa can't connect lần nào... :binhsua162:

Account chủ mới nhận được mail nhé

Last edited by a moderator:
Pic lại thêm server mới rồi... bên server này load nhanh và không bị can't connect nhé mấy bác... cạp gần 2 tiếng rồi mà chưa can't connect lần nào... :binhsua162:

Account chủ mới nhận được mail nhé

Mình cũng nhận được có lẽ bác XD nên update .server này có vẽ ổn định hơn cả

SAO HÔNG KIU bác XD lên chuyển sang pixtyper.com nhỉ, ip địa chỉ mới này khá tốt k bị can't connect nữa >"<

Ping thì thấy pixtyper ip 85.17.169.193, còn 2 thằng kia chung giải 46.246.89.171 với 46.246.89.178. 2 thằng request timed out liên tục còn thằng kia ping khá đều, có khi đổi rồi up luôn nhỉ

//Thằng này nằm ở dải ip khác, nên cũng nghi ngờ, ai nhận được mail thì show cái nhỉ
m vừa nhân đc mail xong. Cơ mà ko biết cách show. hicc/

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week