Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver23!!!)

Status
Not open for further replies.
không biêt pix thương mình không nữa..Từ bữa dùng D Com ít bị sub tốc độ vẫn được khoang 27 28 ...hôm trước test 10 acc 8 acc về 0 2 acc về 3 ..Đánh mấy hôm nay không thấy tăng pri..
Hiện tại đang đanh 2 acc pri 0 2 acc pri 3 rất mượt

tất cả các pri đều load tốt nhưng asian thì cứ khoảng 15p lại tự paused chán quá

Haizzz, tết nhất mai mốt rùi mà nhìu bác vẫn vật lộn với cant connect va submitting … thui, tết ùi, vui vẻ xíu đi mí bác, tự hào chúng ta là dân làm ăn chân chính, cạp lòi họng để có ăn chứ không có chôm chỉa j ai, chúc các bác ăn tết phơi phới, công việc tấn tới, làm ăn thuận lợi để năm sau cạp lên những tầm cao mới, thật là đàn ông wá đi, hiển nhiên như người Lào không có biển:binhsua10:, mí thằng Miến Điện không có độc lập:binhsua23:, mí thằng Ả rập suốt ngày đánh nhau :binhsua04:còn mí thẳng châu Âu tha hồ khủng hoảng kinh tế:binhsua27:

Hehe, trích facebook của em, tết 2012:binhsua31::binhsua31:

Với tình hình Load như hiện nay thì ngày 15$ đến 20$ là bình thường đối với tốc độ 25 ~ 27 . Vì vậy hãy lấy sự thành công của người khác làm động lực cho chính mình . 3.jpg jounouchi2011 để kết bạn với tôi

hôm qua giờ có ai đăng ký pix ko
sao mình đăng ký 2 lần đều ko có mail về hix

không hiểu cứ login từ acc 2-3 trở lên là toàn lỗi bực không chịu được mấy ngày nay rồi..nửa tiếng mà mãi ko login hết acc

pix đãi ae ăn tết ngon đấy ah :))
8 cũng load như 0
Mong cứ thế mãi :))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member