Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver25!!!)

Status
Not open for further replies.
mọi người ơi thằng pic khùng có oánh pri kì quá , 2 acc 70k pic , sáng vô pri2, tối vô pri1, kô đánh nó cũng lên xuống vậy. Là sao ta ? Pic khùng hay ta khùng đây

mọi người ơi thằng pic khùng có oánh pri kì quá , 2 acc 70k pic , sáng vô pri2, tối vô pri1, kô đánh nó cũng lên xuống vậy. Là sao ta ? Pic khùng hay ta khùng đây
Biểu hiện của sự chuẩn bị lên pri mà khó hạ xuống
4 load chưa cả nhà?

chuyện thường ở huyện :)

do bạn đánh đợt trước đã update pri mà bạn chưa thấy vì chưa đủ 15p up đã out, thế thôi, bị hoài

4 có load ko mấy bác? có chục con chờ test mà ko biết tình hình thế nào ko dám log. Có nên gõ trước 30code đầu ko nhỉ? dạo này test toàn 50/50.Điên thật.

. cái nài tui củng bị nè , tối xuống 1 xong sáng lại lên 2 , gòi xuống 1 xong lại lên. mấy bửa gòi, bửa nai lại xuống 1 , để sáng mai coi sao . chả hĩu nổi. tui cũng 70k luôn đấy

Xài 30 cái invite mà có 3 con pri 0, chán chưa từng thấy, còn 20 invite. tích góp cả tháng trời xài hết invite trong 1 tuần. nản

up...........3 load khá vnpt, xuanduc, pixtyper
Xài 30 cái invite mà có 3 con pri 0, chán chưa từng thấy, còn 20 invite. tích góp cả tháng trời xài hết invite trong 1 tuần. nản
Bạn nên test 150 code rồi nghỉ và rồi làm 150 code nữa rồi để đó lát sau vào acc chủ group kiểm tra lại bạn sẽ thấy khác đấy :D kiểu test này thì sai trên 10 code cũng về 0 được...chúc bạn thành công nhé....
còn nữa:D về 0 rồi giữ được nó cũng tương đối mệt đấy:D

tối qua cũng ngủ mà rốt cuộc ngủ quên
giờ ngán quá rồi
ráng thức thôi

thôi để mình làm chuột bạch cho. 30p 15p nữa chờ tin nhé:binhsua136:

up...........3 load khá vnpt, xuanduc, pixtyper

Bạn nên test 150 code rồi nghỉ và rồi làm 150 code nữa rồi để đó lát sau vào acc chủ group kiểm tra lại bạn sẽ thấy khác đấy :D kiểu test này thì sai trên 10 code cũng về 0 được...chúc bạn thành công nhé....
còn nữa:D về 0 rồi giữ được nó cũng tương đối mệt đấy:D
chuẩn đấy,test thì dễ,giữ mới khó thôi :) mình thích về 0 rồi lên 1,1 ổn định hơn @@

4 load lai rai, có lúc ra ào ào. 2, 3 load tốt. XD,pixtyper, 3gVT. Buồn ngủ gõ hết nổi. :binhsua153:

4 vẫn đứng im nhé mọi người ( lúc 11h load được khoảng 5p).

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,635
Latest member
HQcredits8

Most viewed of week

Most discussed of week