Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver25!!!)

Status
Not open for further replies.
Earned là số $ mem trong group làm được.Nó làm thế để các group tính tiền cho nhanh.Earned mà sao dịch ra được bonus hay vậy.

30' capt mà nản hẳn, có load mà chậm như rùa (XD, pixtyper, VNPT)

Theo ngu ý của mình thì cái earned là số tiền nhận được khi capt của từng acc,
là số lũy tiến tăng dần (như got total, done total), mấy số còn lại có thể thay đổi tăng hoặc giảm (như pics done, pri).

So sánh count (hình trên) và Total của cột "$ earned" (hình dưới) là sẽ thấy rõ ý nghĩa của nó, Chấm hết!!!

Last edited by a moderator:
không phải bonus rồi! nhìn xem này !
mình mới test xong!
View attachment 7192
zday chac la so tien kiem dc

---------- Post added at 08:19 PM ---------- Previous post was at 08:18 PM ----------

earned gõ sai nó mang dấu $-xx , pix nó khùng thiệt. gõ sai nó tru $==
nếu đúng zday là sắp khổ đến nơi rùi :((

earned gõ sai nó mang dấu $-xx , pix nó khùng thiệt. gõ sai nó tru $==
mang dấu trừ thì mình không hiểu vì sao nhưng bạn nhìn mấy acc mình vừa test xong kìa! sai tùm lum mà có bị trừ gì đâu! :D
tình hình load thế nào rồi pà con? 4 còn load không?

cant connect và tam giác quá trời, mà thấy mấy pri cao cũng load ngon nữa chứ:binhsua90:

Tam giác đỏ nhiều không sao kể xiết.Trung bình 10 code có 1 tam giác.Cũng cố lắm nhưng không dám gõ nữa.Cố quá sợ quá cố

mang dấu trừ thì mình không hiểu vì sao nhưng bạn nhìn mấy acc mình vừa test xong kìa! sai tùm lum mà có bị trừ gì đâu! :D
tình hình load thế nào rồi pà con? 4 còn load không?
5 cũng load nữa là 4.:binhsua87:

pri 4 giờ có text dc ko mọi người ? đang rảnh ko biết làm j . còn mỗi 2 cái pri 4 mà ko giám log vào hi hi

3 load chậm..add nhiều thì gõ tạm..vẫn can'tconnect và sub nhé..tam giác đỏ ra nhiều....vnpt, XD, pixtyper....7h52'

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week