Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver26!!!)

Status
Not open for further replies.
Thằng pix nó ban không nói lý do bực mình quá, hôm kia tối thấy nó pay reset yên tâm đi ngủ. Sáng dậy log vào gõ thì thấy âm điên hết cả người.

Mới ngủ dậy thì vào Group xem thử coi có bị ban e nào ko . Mirinda cũng như bác , vừa ngủ dậy là bị ban đó

Phù may quá 8 group của mình, không cái nào xảy ra vấn đề gì cả. Chắc là Pix thương mình nghèo. Mà sao lại bị ban thế nhỉ. Xem mấy trang mà cũng chưa hiểu hết tình hình. Thôi tui làm chuột bach phát, 30p sau úp cái hình hé @@

Thôi rồi ta đã xa nhau...........:(
thằng em huynh hỉu lầm huynh đẹp trai òi =))
12 acc vừa gõ vừa ăn bắp vẫn còn kịp

cho xin cái proof 2 ID bị ban đi:))
XL nhưng mình ko tin lời bạn :)) Nếu bạn post mình xem 2 ID bị ban thì mình sẽ xin lỗi và ko thành kiến với bạn nữa.
OK?? :)

ok có ngay đây , tại mình thấy đa phần ai cũng bị ban thì có lẽ do can với sub quá nên pix nó đi dạo bắt cướp tí thôi ko có gì to tát cả . Nhưng cái việc bạn tin hay ko thì mình ko quan tâm và mình cũng ko hiểu cái proof id bị ban thì nó có liên quan gì với tin với ko tin ;) thấy bạn mâu thuẫn trong lời nói :)

---------- Post added at 05:35 PM ---------- Previous post was at 05:32 PM ----------

thằng em huynh hỉu lầm huynh đẹp trai òi =))
12 acc vừa gõ vừa ăn bắp vẫn còn kịp

coi chừng nhá đại ka , sáng gõ check chả sao cả , tới chiều nghe cả box nhao nhao ăn ban , e cũng vào check thử vì thời điểm đó can sub liên hoàn cước , dè đâu thấy còn 9$ hơi lạ nhìn xuống thấy đi 2 acc =)) thôi rồi ta đã xa nhau . Chỉ tội cho bạn nào gõ chậm thôi :(

ko biết có ai đề cập chưa vấn đề này, có rùi thì nói mình nge với nhé :D

gõ trên web thấy lâu lâu có hiện bảng chọn mèo, còn gõ soft có lẽ chỉ hiện hình con mèo thui, gõ vậy hoài có bị sao ko ta ?

phỏng đoán lí do bị banned là các bác ngủ dậy sớm quá! như em đây ngủ giờ mới dậy lên topic xem đánh lô tô nãy giờ, xem thử thì chưa phải tiễn em nào ra ruộng hết. Chia buồn với các bác bị banned. PS: mạng viettel hình như ổn định hơn.

Đang gõ ngon lành Yahoo báo cái mail làm xoắn hết cả lên nhưng ko bị ban em nào . May quá

Attention!

Make sure your group members type both words in two-words pictures. If your group members will be typing only one word, your entire group will be banned. Take care of your group members work quality.

bữa nay captchabucks.com 1$ cho tất cả cap web hỗ trợ soft down về luôn, pay LR, không bị ban hay fasttyper load night good 1.15$ goodearner 1.20$ đang cho đăng kí acc admin, thấy làm còn sướng hơn pix nhiều làm bao nhiêu ban bấy nhiêu còn âm nữa chứ xem như -x$/1k chứ sướng mốc gì đối với newbie như mình

Thôi rồi ta đã xa nhau...........:(

mạng THỊT HEO hả bác... :binhsua146:

Đang đợi mail trả lời của nó để mà chửi mà không thấy đâu. Chỉ cần nó nói type both picture.... là nó chết với mình ngay. Cơ mà nó không rep. Em mình gõ đủ & cẩn thận cũng bị ban nhóe. Có điều lúc bị ban thấy nó bảo là bị mất mạng, tất cả đứng im ko load. :-S

Đang đợi mail trả lời của nó để mà chửi mà không thấy đâu. Chỉ cần nó nói type both picture.... là nó chết với mình ngay. Cơ mà nó không rep. Em mình gõ đủ & cẩn thận cũng bị ban nhóe. Có điều lúc bị ban thấy nó bảo là bị mất mạng, tất cả đứng im ko load. :-S
Nếu vậy thì chịu nó thôi. Mời nó ban hết acc đi. Ai không xài soft, chưa từng xài soft giơ tay :|

mới nhận tiếp cái mail này
[email protected]

17:10 (1 giờ trước)

tới tôi
Attention!

Make sure your group members type both words in two-words pictures. If your group members will be typing only one word, your entire group will be banned. Take care of your group members work quality.

10h30 check mail nhé hanhyes, trc m mail vs admin nhiều nên chiều thì nhận đc tầm 2h30, 4h30, tối thì 10h30. M chờ tin của b, xem admin pix tl tn, :binhsua163:

mới nhận tiếp cái mail này
[email protected]

17:10 (1 giờ trước)

tới tôi
Attention!

me too :binhsua146: tình hình này thì .........................móm chăng :binhsua149:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week