Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver26!!!)

Status
Not open for further replies.
Tình hình có ổn được chút nào không mọi người:|

Có thông báo của admin là Acc nào gõ 1 từ thì sẽ ban cả Gr :((
Lý do muôn thuở của nó đấy, quan tâm làm gì, nhiều mem làm group bắt buộc gõ 2 từ cũng bị ban cả đấy thôi :binhsua166:
Thôi đình công đi các bác ạ, cố quá thành quá cố bây giờ :))

[email protected]
19:40 (9 phút trước)

tới tôi
Attention!

Make sure your group members type both words in two-words pictures. If your group members will be typing only one word, your entire group will be banned. Take care of your group members work quality.
Thông báo đây nè!!!! =)) Thế thì còn ai làm nữa đây =))

Nãy giờ tớ vẫn gõ đây . 6ID load tốt , chưa thấy hiện tượng banned . Mạng vịt teo

Thằng Pix làm căng vậy chắc do mấy bác tốc 40 - 50 wpm đây .

Nãy giờ tớ vẫn gõ đây . 6ID load tốt , chưa thấy hiện tượng banned . Mạng vịt teo

Thằng Pix làm căng vậy chắc do mấy bác tốc 40 - 50 wpm đây .
Tốc có 15 là pix nó cũng ban :((

:binhsua160::binhsua163:MỚI NHẬN ĐƯỢC MAIL BÁO TỬ CỦA PIX!HÊN LÀ CHƯA BỊ penalty EM NÀO!ai bị banned nguyên Group cho mình thêm ít với thông tin nào!!!hay là như đợt trước hù con nít:binhsua172:

có vụ gì thế chiều nay đánh đên 2h chán đi đá bóng giờ vào ai cũng kêu banned group...pix lại vụ gì thế

Lý do muôn thuở của nó đấy, quan tâm làm gì, nhiều mem làm group bắt buộc gõ 2 từ cũng bị ban cả đấy thôi :binhsua166:
Thôi đình công đi các bác ạ, cố quá thành quá cố bây giờ :))
gõ 1 word thì đâu phải bi giờ mới gõ chứ phải k bác? mà có phải ai thế cũng bị banned đâu?
hay là hên xui, acc đúng đợt truy quét của pix nên hứng đòn??? có trời mới biết.
Nói chung là, nó đã banned thì tất nhiên nó sẽ có thừa lí do để giải thích với mình. Mình cãi đc à?:binhsua146:
Nó cầm đằng chuôi mà:binhsua146:

trời ơi đi đá banh h zia nghe có zu banned group là sao ai cho tui thông tin j cụ thể iiii, thằng pix *** chết nó không biết là hết 14.2 là 8.3 àhhh !

xin lỗi bác Mirinda cho em chửi xí Mother F***ker damnshit, son of the bitch %$(##(%&(*#$)&%()#$&*()&$ blah blah blah, điên quá đi

bị thư Ban WArning - đánh 1 chữ T_T . chưa có ban. nhưng chắc ko sao nhỉ? lần trc cũng bị hỏi thăm thế. rồi mình đánh 2 chữ 2,3 ngày. rồi lại đánh như cũ.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week