Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver26!!!)

Status
Not open for further replies.

thiemthang

Senior
Reactions
450
MR
0.000
cuộc đời vẫn đẹp sao tình yêu vẫn đẹp sao..4 gruop của mình vẫn chưa bị em nào...Mày chiều nay định gõ lên mạng gặp mối tình đầu tiên tán phét tới 2 hay 3h chiều nên không gõ nữa đi đá banh...giờ mới online biết vụ banned này..Chia buồn cùng anh em banned và chúc mừng những anh em không bị banned..Cùng ngồi hóng tình hình pix....

Reactions
845
MR
0.012
tình hình loar rất tốt , log 10 acc vào gõ đc 25 tốc . 3 acc lên 2 nên out ra rồi . BN thêm tấm hình

Reactions
1,107
MR
0.000
mà lỡ code 1 chữ, đánh 1 chữ khỉ khô gì đó nó bảo 2 chữ rùi banned thì mình chit àh?? mk bực rùi nha, con jun xéo lắm cũng thành ...jun chết, khỏi cạp lun

zzhackerkill

Senior
Reactions
444
MR
0.000
Mấy bác cho hoi pix gõ an gian là go như thế nào 2 chữ mình chỉ gõ chữ in nghiêng thui hả.Cho em bõ huong dan đánh an gian đi

hanhyes

Hero
Reactions
1,915
MR
0.034
Chat with me via Skype
Mấy bác cho hoi pix gõ an gian là go như thế nào 2 chữ mình chỉ gõ chữ in nghiêng thui hả.Cho em bõ huong dan đánh an gian đi
An gian là những người khi đạt tới 1 tốc độ nào đó thì tay gõ không kịp gõ hết đầy đủ các ký tự sẽ bỏ đi ít hoặc nhiều các ký tự và điều này làm các captcha không đúng khi gửi đến server. Một số thời điểm bộ đếm dễ dãi sẽ tính là đúng.
Tuy nhiên hiện nay admin pix đã có thông báo chính thức cần nâng cao chất lượng gõ, gõ đầy đủ hạn chế sai nhiều và bộ đếm làm việc cũng chính xác hơn. Bạn không gõ đủ 1,2 ký tự cũng không đươc tính đúng mà thay vào đó là BANED. :|

vuvanthanh

Newbie
Reactions
137
MR
0.000
chưa làm đã đòn ăn gian. Cứ bác nào cũng như bác này thì pix banned vô tại và cũng đúng thôi

---------- Post added at 10:24 PM ---------- Previous post was at 10:23 PM ----------

vãi đạn pix, mới cách đây nó ban 5 id của mình, bực quá 2 hôm nay k vào, giờ thì bôi đen cả group rồi balance là - 106$ =))
Èo âm j mà âm ghê thế . -106$ banned toàn group à

dừng ngay hành động tội ác lại ngay kẻo muộn:binhsua157: chỉ vì mình đã nhuốm chàm rồi nên đành phải làm vậy thôi:binhsua146:, thôi lói chung là do hoàn cảnh xô đẩy:binhsua159:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,969
176,443
Latest member
ww88sevents

Most viewed of week

Most discussed of week