Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver27!!!)

Status
Not open for further replies.
log 7acc mà ko có code để gõ, vừa gõ vừa nhâm nhi cà phê, cũng hay phết. pixtyper, XD, 3gvt. có cant, có loading, có tam giác (1 cái), chỉ không có $ thui. sm7green29.gif

Rút về thôi............. hi vọng sáng ngày dậy ko thấy cái nào bị ban :binhsua156:
chậm quá đi ngủ, 0h dậy làm vậy:binhsua168:

trang pixtyper sao bên mình zo hok đc ta ,có ai bị giống tui hem .

hiz vừa bị lỗi hiện hình chéo màu đỏ rồi dis@@

log 10 acc mà speed có 10 à. ae nào gõ đc up dùm cái hình để dể hình dung nha

log 8acc đc speed 15 :| giờ thì đang loading toàn tập :binhsua160:

Haizzzz. đang cắm đt sắp đến hạn rồi mừ thế này thì chết mình rồi. :((. Hi vọng ngày mai nó ổn định :|

ôi pix ơi ta lạy mi, hãy trở lại bình thường dùm ta với

lạy cũng vậy thôi bạn ơi . Nó đưa ra luật tính pri theo giá tiền là đủ biết rồi đồng nghĩa với việc pri 0 bây h chỉ có vai trò là 1usd 1k code thôi chứ cũng chẳng load nhanh hơn đâu thậm chí có thể còn load chậm hơn cả pri 9

lạy cũng vậy thôi bạn ơi . Nó đưa ra luật tính pri theo giá tiền là đủ biết rồi đồng nghĩa với việc pri 0 bây h chỉ có vai trò là 1usd 1k code thôi chứ cũng chẳng load nhanh hơn đâu thậm chí có thể còn load chậm hơn cả pri 9
chính xác là pri 0 luôn load chậm hơn pri 9, mà bữa nay rất dễ giảm pri, id cũ càng bất lợi, pix ảo quá

chính xác là pri 0 luôn load chậm hơn pri 9, mà bữa nay rất dễ giảm pri, id cũ càng bất lợi, pix ảo quá

ID cũ phải lợi hơn chứ bạn nếu ID mới là pri 9 thì chỉ được tính 0.55 1kcode còn ID cũ pri9 vẫn 1usd 1k code

mày log 25id vô rồi bấm pause nên không gõ được đó thằng bờm!
NỔ TO QUÁ!
Này ăn nói cho cẩn thận đấy.
Mẹ loading thì có log nữa cũng thế thôi. Éo biết lại còn chi chô. WTF
không ngờ lại có thằng phát biểu bựa như thằng này. Éo nắm được tình hình cũng nhảy vào chi chô. WTFF:binhsua159:

Last edited by a moderator:
FPT-XD-PIXTYPER ==> 8 ACC gõ mượt, lúc đầu tưởng load chậm log 12 id time out vỡ mồm :binhsua160:
Đủ chỉ tiêu ngày hôm nay rùi, ngủ 4 h dậy gõ tiếp

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week