Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver27!!!)

Status
Not open for further replies.
Uhm đúng rồi đó show thêm phần phía dưới đi để anh em còn biết , Anh em dạo này đau tim lắm rồi bác mà chơi quả này nữa thì anh em cạp ko đủ tiền mua thuốc trợ tim đâu .
Mà thằng Pix dạo này rõ là điên , thay đổi loạn cả lên hết mà cũng ko thông báo trên trang chủ gì cả ai mà biết đường mà làm
Giờ chỉ có liều thôi chứ cũng ko biết đánh thế nào cho đúng , làm thế nào để ko bị band nữa . CHÁN !!! CHÁN !!! CHÁN !!!:binhsua38::binhsua85::binhsua122::binhsua105:

tình hình bây giờ đang rất khó khăn, nên mình đề nghị anh em có tin gì giật gân thì show proof chính xác. đừng làm hoang mang anh em nữa

load chậm lắm, 7acc chỉ speed 11 thui. chắc là phải 10id trở lên mới gõ được nhiều. pxtyper, XD, 3gVT.À cant cũng nhiều nhé, tam giác 4 cái.

Nói chung giờ AE nên làm đêm như kiểu Qlink ấy an toàn hơn. Ban ngày load không full phải nhét nhiều nick + dễ dính chưởng. Bạn mình cũng gõ ban ngày bị ban hỏi nó nó bảo do "bad quality"

upppppppppp..10 acc gõ ko kịp thở...vnpt, xd.pixtyper...đang load nhanh đó bà con...
m lại vừa out xong,:binhsua160::binhsua169:

Nói chung giờ AE nên làm đêm như kiểu Qlink ấy an toàn hơn. Ban ngày load không full phải nhét nhiều nick + dễ dính chưởng. Bạn mình cũng gõ ban ngày bị ban hỏi nó nó bảo do "bad quality"

có màn này nữa sao
ban ngày ko log nhìu id thì chỉ có ngáp gió :binhsua160:
cứ loading rồi can't miết thôi :binhsua160:

nghĩ sao sai có 2 pic / 1k code mà từ pri 1 >>> 5, ai mất dạy thế không? ngồi đếm để xem có ăn gian không mà ăn chặn thì cũng quá cha

load tạm, chiến cũng ổn, tranh thủ đi không tối anh em vào nhìu lại lag như hum wa

Loading...(XD, pixtyper, VNPT)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,626
Latest member
33wintrading

Most viewed of week