Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver27!!!)

Status
Not open for further replies.
hèn j log vào soft ko hiện capcha để đăng nhập :|
Chút nữa vào lại cũng ko hiện lun :|
Vào web biết ngay là 505error hix

làm serve pixtyper khi nãy vào soft vẫn có code. Vô web sao thấy bị lỗi nhĩ. Chắc ra di mấy em rồi. Chán wa'.

ơi trời sao log vào làm k có captcha confirm add acc là thế nào ý nhỷ.có ai bị vậy k nè.:((

pixtyper vnpt tphcm cant sub liên tục mọi người cẩn thận

bạn này công nhận ghê thật lấy hết pri 1 vs 2 vào chiến lỡ rớt pri sau nay pix trở lại bình thường lấy đâu ra mà chiến . 7 acc sv p & p load chậm nhé còn pixtype đang lỗi các bạn đừng đăng nhập sv này

bạn này công nhận ghê thật lấy hết pri 1 vs 2 vào chiến lỡ rớt pri sau nay pix trở lại bình thường lấy đâu ra mà chiến . 7 acc sv p & p load chậm nhé còn pixtype đang lỗi các bạn đừng đăng nhập sv này
k có thì phải chịu thôi. t cũng toàn pri1 nên cứ lôi ra chiến tuốt :(.

mình làm gì có pri cao tất cả 10 mấy acc đó đều là pri 0 cả sau khi pix thay đổi tự dưng đem ra gõ thì lên 1 hết thậm chí lên cả 4 gõ 1 hồi kéo về đc vài acc
update pixandpro vnpt tphcm ko cant ra tốt chiến nhiệt tình vào pà con

Log 8 acc thì okey nhé. Nhưng lúc nó tự nhiên load nhanh, thì chít. Em bi time out 410 phát từ sáng đến h rùi. Làm mà chị sợ bị ban thui...

load chán quá
....................

ka ka đã tìm ra nguyên nhân vì sao bác thì load nhanh bác thì load chậm mà cùng mạng.
Pix nó ưu tiên những account mà balance nhỏ hơn 3000 sp sẽ cao hơn 30-40% các acc khác. Các bác nhìn hình dưới

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,465
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week