Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver27!!!)

Status
Not open for further replies.
^ he he cạnh tranh đi

FPT, XD , ptyper , 12 acc :binhsua172:

m có mấy con pri 3, 4 20k code, 30k code oánh mãi đâu có xuống đâu:binhsua163:

không, mấy con đó quýnh xún uổng lắm,tự nhiên tội nghịp chúng nó nên tốc bt, còn bọn nhố nhăng mí test thì phang vô tư cho nó xún, pri cao mà, bữa không biết do mình hay do pix mà sai 12% vẫn pri 1, không xún đc:binhsua112:

hic ko biết có ai biết cách khắc phục tình trang ntn này ko. ko biết là do mạng hay sao. mình nghĩ có thể cùng 1 thời điểm nhiều người gõ thì đường truyền mạng nào mạnh hơn sẽ đc ưu tiên, nên cũng trên 10 acc mà lúc nào cũng speed 10~14

Thằng bạn lại bị banned 5ID
C.H.Ó thật X( Tức dek hỉu nổi Toàn lúc gần 3$ mà nhắm banned

Ảnh chụp màn hình_2012-02-23_141801.jpgẢnh chụp màn hình_2012-02-23_141840.jpg

mạng vpnt sao load chậm vãi...sao mấy bác kia gõ ko bị rớt tốc...........vnpt pixtyper tốc 20....1phut là bị canconcet ......

không, mấy con đó quýnh xún uổng lắm,tự nhiên tội nghịp chúng nó nên tốc bt, còn bọn nhố nhăng mí test thì phang vô tư cho nó xún, pri cao mà, bữa không biết do mình hay do pix mà sai 12% vẫn pri 1, không xún đc:binhsua112:
bác nói cũng đúng:binhsua146: mấy con cũ ko cần xuống, trừ phi pix về lại như xưa, còn mấy con mới test thì thấy rate thấp là nản rồi, k muốn kéo, tui sai nhiều nhất cũng chỉ 5.5 tới 6%:binhsua160:

---------- Post added at 01:29 PM ---------- Previous post was at 01:27 PM ----------

Thằng bạn lại bị banned 5ID
C.H.Ó thật X( Tức dek hỉu nổi Toàn lúc gần 3$ mà nhắm banned

View attachment 7466View attachment 7467
ôi ôi lại banned à, :binhsua163: xem ra bão tổ vẫn chưa dịu:binhsua160:

10 id speed ~16 .
@ mấy đại ca chém hơi bị nhiều đó t với mấy đứa bạn chưa đúa nào bị ban .xem lại chất lượng làm việc.

hic ko biết có ai biết cách khắc phục tình trang ntn này ko. ko biết là do mạng hay sao. mình nghĩ có thể cùng 1 thời điểm nhiều người gõ thì đường truyền mạng nào mạnh hơn sẽ đc ưu tiên, nên cũng trên 10 acc mà lúc nào cũng speed 10~14

mình cũng giống bác này chả hiểu sao nữa. :binhsua155:

10 id speed ~16 .
@ mấy đại ca chém hơi bị nhiều đó t với mấy đứa bạn chưa đúa nào bị ban .xem lại chất lượng làm việc.
từ từ đi rồi cũng đến chú thôi. gõ capt trên 6 tháng nay chưa hề bị ban 1 ID vậy mà giờ thằng pix cũng mò đến. còn chú có nói chém hay ko thì teamview 1 cái 10$ là biết thật hư thôi.
đúng là loại thành phần nguy hiểm

từ từ đi rồi cũng đến chú thôi. gõ capt trên 6 tháng nay chưa hề bị ban 1 ID vậy mà giờ thằng pix cũng mò đến. còn chú có nói chém hay ko thì teamview 1 cái 10$ là biết thật hư thôi.
đúng là loại thành phần nguy hiểm
Chẳng có cớ gì mà tự nhiên ban cả oke? có ga làm thì có gan chịu đừng có bi ban 1 cái là chạy lên đây rên rỉ ko ai thông cảm cho đâu , t ko thich nói nhiều .stop

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week

Most discussed of week