Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver27!!!)

Status
Not open for further replies.

Mọi người nghĩ sao ? sao lại có sự chênh lệch lớn quá vậy mất gần 0.3$
6 acc mỏi tay nhé

VNPT + XD + PIXTYPER + LOGIN 5 CÙI...
Vẫn chiến tốt....
Gõ 2 pic thì cứ yên tâm ko sợ thằng pix band j` cả...làm 2 hôm pay 11$ tỉnh bơ !
Làm 1 phát 5k liền rồi pay luôn :D

mấy bác cho em hỏi ac của em pri 3 vào làm nó load hoài là có phải bị ban rồi ko nhỉ :binhsua146:

Trung bình lệch 50code/1 ID - 6ID - 300 code. Gõ 4k5 sai 300code: sai 6.6% . Xem lại cách gõ
Như vậy gõ 4k5 = 4k2 thì vẫn bình thường bác à. Bác pro cho lắm thì cũng 1k 50 code = 1$ thui. Số đó ko hẳn mình sai mà còn do pix ăn gian nữa.

Trung bình lệch 50code/1 ID - 6ID - 300 code. Gõ 4k5 sai 300code: sai 6.6% . Xem lại cách gõ
Sai hơi nhiều mới nói .mình sai cho ngon thì 30 là hết đát đây hơi bị nhiều nghi nghi :binhsua149:

Sai hơi nhiều mới nói .mình sai cho ngon thì 30 là hết đát đây hơi bị nhiều nghi nghi :binhsua149:
Này thì lại pro nữa nhé! Ko tranh cãi ở đây nhiều! Bây giờ ông vào coi tiền ở ID chủ! Vào soft mà ông gõ 1030 code nếu trong ID chủ tăng lên đúng 1$ thì gì tui cũng chịu; cho ông gõ cẩn thận từ từ thui nhé! Tui vào nghề đã gần năm nay mà cứ phải gõ 1060 code trên soft (chứ so sánh trong group thì tỉ lệ 1010 - 1000 thôi nha) mới = 1$.
Update cái: tất cả ID đều load. Như tui thì load 8 ID đủ xài!

Như vậy gõ 4k5 = 4k2 thì vẫn bình thường bác à. Bác pro cho lắm thì cũng 1k 50 code = 1$ thui. Số đó ko hẳn mình sai mà còn do pix ăn gian nữa.

trên đường truyền bị lỗi thôi, mình nghĩ thế vì code xún anh em đánh cũng có lỗi, không hiển thị hết hay error thôi, auto mà, ăn gian thì mình không tin

Chắc có vài code nó bơi qua Thái Bình Dương bị cá mập ăn thịt mất đó :(
Nhiều lúc mạng lag (đứt cáp chẳng hạn), nghẽn mạng, lúc code gửi được tới server thì server đã tính sai vì time out từ trước đó rùi. Nói chung giờ gõ sai 5% là ổn rồi. Trước mình gõ sai tầm 2%. Giờ thì lên 8% rồi.

up j, quính i chứ, pri nào cũng load mà bạn, cứ 6 7 8 acc j đó là quất thui, gãy tay miễn trách nhiệm hihi

buổi sáng thì cứ vậy mà chiến thôi, 6-8 id mà chiến.
ko phải chần chừ :binhsua146:

Pri nào cũng chậm,chán thật
Mong mai đầu tuần nó trở lại bình thường đi,chứ 8 9 mà cũng load kiểu này ko ham
Móa thằng chóa pix ăn bị rủa quài ra đường vấp bom chek mje m đi

7-8 load chậm rì.Hình như ngày nào thằng pix của mở tiệc thịt rùa thì phải

log chừng 6 acc vào cũng được gần 1k2/h đó anh em.

chạy 15p được 210 từ...ai kiên trì chắc đựoc tiếng 900 từ....gõ gì mà nản thấy ớn.........chạy mà còn thua kolo nữa.......

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week