Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver28!!!)

Status
Not open for further replies.
Rồi ở đâu mai chủ nhật rảnh mà 3 người đi off .Dể gì gặp được dân captcha ở đà nẵng hơi bị hiếm :D

Cẩn thận ăn ban đấy pa, bác Bao cảnh báo rồi, ko 8 ở đây. Mún thì up cái tình hình rồi mình thong thả chêm vài câu :)). Tui ở Điện Biên Phủ, đối diện siêu thị Coopmart ấy ^^

P/s: tình hình hơi loading 1 tẹo, mọi pri load như nhau, Tốc 23, 7 id gõ tốt nhé ^^

Tình hình nay pix hết điên 1 chút , load mượt ổn định suốt từ đêm đến giờ . Tui đoán chắc tối thứ 7 nhiều bác nghỉ cạp ôm vợ nên thiếu nhân công đây mà :binhsua95:

Cẩn thận ăn ban đấy pa, bác Bao cảnh báo rồi, ko 8 ở đây. Mún thì up cái tình hình rồi mình thong thả chêm vài câu :)). Tui ở Điện Biên Phủ, đối diện siêu thị Coopmart ấy ^^

P/s: tình hình hơi loading 1 tẹo, mọi pri load như nhau, Tốc 23, 7 id gõ tốt nhé ^^
Bác bao chắc ngủ rồi :D spam câu cuối ừa Ai ở ĐN mai đi off thì pm yahoo tui hi :c0ngtu.ngh3o
giờ này chác khỏi update tình hình =)

ngồi lâu cái viền quần sịp in nguyên dấu lằn vô mông lun , đau quá:(
6 acc khỏe phe phe

haha vậy cũng nghĩ ra pó tay với cậu luôn:binhsua75:vậy bữa sau rút kinh nghiệm trước khi làm thì ở chuổng luôn cho khỏi bị lằn nhé hihi:binhsua88:

Load chậm dần đều rồi đấy các bạn ạ!:binhsua96:

Load chậm hơn rùi nhé.Log thêm ID để làm thui....:binhsua85:

Bác bao chắc ngủ rồi :D spam câu cuối ừa Ai ở ĐN mai đi off thì pm yahoo tui hi :c0ngtu.ngh3o
giờ này chác khỏi update tình hình =)

Lỡ mà có ngủ sáng dậy lục lại thấy spam liên miên vẫn ban bình thường,nói cứ như là ban đêm ta ăn trộm thì ko ai thấy nên ta ko có tội í à .... :binhsua90:

@ Thui sáng rồi nhiều bạn dậy làm rồi, tập trung vào vấn đề chuyên môn nào.... :binhsua95:

kết thúc phiên làm việc gần 80 phút ko pause

6 acc load mượt đôi lúc subit - delay 5s rồi lại về bình thường.......

VNTP - Asian :

Chuẩn bị đi ngủ.UP...
Load vẫn mươt. Lúc nhanh lúc chậm.
Như bác mirinda thì log khoang 8,9 em là okey.
Riêng em 6 ID là chiến ngon rùi....:binhsua95:

mệt quóa đi ngủ thôi.load tốt nhé mọi người log 8 ID ngồi cạp ná thở luôn:binhsua83:

delay 5s ping ........vnpt ping pixandprofit.com -t times 284

9 acc load chậm, lúc ra lúc ko, vẫn phải đợi. pixtyper. Haizzz. Lẽ nào phải log thêm mấy ẻm pri 8 mới test:binhsua85:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht

Most viewed of week

Most discussed of week