Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver28!!!)

Status
Not open for further replies.
làm đủ 3$ vào id chủ thì thấy ban 1 acc k bị trừ tiền. Mà tình hình pix thế này chắc k qua khỏi 1 2 tháng nữa đâu. Cố gắng kiếm đc bn thì kiếm nốt thôi.
14 acc sp k qua nổi 18.

làm đủ 3$ vào id chủ thì thấy ban 1 acc k bị trừ tiền. Mà tình hình pix thế này chắc k qua khỏi 1 2 tháng nữa đâu. Cố gắng kiếm đc bn thì kiếm nốt thôi.
14 acc sp k qua nổi 18.

Người thứ 4 rùi nhé! Với đà này hy vọng pix sẽ cải thiện tốt hơn.

---------- Post added at 04:07 PM ---------- Previous post was at 04:06 PM ----------

mạng vnpt thì có log 50 acc vào cũng ko cải thiện hơn bao nhiêu đâu
Mình log 20 ID cũng trên 20 WMP nè. VNTP - XD - P&P

Sao a e bị banned nhiều vậy, mà ko phải banned cả group, xem ra còn hên chán. Từ trưa tới giờ chưa vô gõ ko biết tình hình tn. PIx mà ra chính sách mới, banned ko trừ tiền thì cũng vui hơn:binhsua95:. Vô coi xem mình có sao ko nào

Ban bố gì qua đây post nhé, topic này update tình hình pix nhanh chậm nhé ! :binhsua90:

Last edited by a moderator:
hehe 14 acc speed len dc 23 roi`

ax ax load nhanh châm thất thường bị time uot 6 code hix hix. 13 acc speed 19 nhé cũng hơi đc đấy đều sợ bị time uot dã man .. may mà làm mấy hôm bị time uot rùi mà nó chưa baned em nào

12id speed 15. Có vẻ khả quan hơn rồi.

Sao lúc nào cũng chậm vậy nhỉ, 1 ngày làm chắc chỉ được vào tầm 0h00 đến 8h sáng. Thôi đành làm cú vậy.....:binhsua72:

10 id 600/h nè ^^!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,642
Latest member
linhdung88vp

Most viewed of week